Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Media zinabana picha za matukio ya mikutano ya Dr. Slaa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ilulu, Jul 31, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    [​IMG]

    Hizo Ngwanda nitazipata wapi? Wanapendeza, na ilo "NYOMI" ni ujumbe tosha
    Asante IPP Media
     

    Attached Files:

  2. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanabana mpaaka wataachia
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Wataachia tu manake huu moto hauzimiki!
     
  4. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    nadhani ianzishwe thread ya Picha kama ilivyo ya picha mama Michele Obama, iwe ni update za picha Dr. Slaa Tu
     
  5. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ....ni wazo zuri,mods nao wajaribu kulifanyia kazi kwani tunahitaji taarifa za kutosha tunapoelekea kwenye uchaguzi mkuu.
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni wapiga kura? au wanahudhuria kama vile tamasha la fiesta?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Wewe unaona ni wapiga kura au?
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ni tatizo la hawa CCM wameingia kila sehemu hadi media unategemea wataziweka lini?
     
  9. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,188
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Nyomi zinazokuwa ktk mikutano ya Dr.Slaa ni za kutisha jamani,nilibahatika kuhudhuria mkutano mmoja ambao ulifanyika Mbeya-it was like the whole town was there bana.Pamoja na baridi yote iliyokuwepo watu hawakuiona(nikiwemo) walienda kmsikiliza mtu aliyetumwa kuja kuikomboa tanzania.Lets vote for this guy muda ukifika hapo oktoba 31,2010!
    C-chagua
    H-haki
    A-amani
    D-demokrasia
    E-elimu
    MA-maendeleo.
    Hiyo ndo maana ya CHADEMA!!!!
    Nawakilisha...
     
  10. m

    mramba Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana wameenda kushangaa helcopter tu halafu wakishapewa t-shirts, kanga na kofia wanavote for ccm
     
  11. B

    BWATOBUNU Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WINGI WA WATU SI UPIGAJI KURA WENGI WATOTO NA WENGINE HAWANA SHAHADA SANA WANAFURAHIA KUSIKILIZA MATUSI KWANI NI NADRA SANA KUSIKIA MTU MZIMA KAMA SLAA AKIONGEA MATUSI NA KASHFA. SANA BAADHI YA WATU TULITEGEMEA ANGEKUWA NA SERA IMEKUWA KINYUME :glasses-nerdy:
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Zinatakiwa zitoke na kwenye print media pia kwani si watanzania wote wana access internet!
     
Loading...