Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Media Watch: Mrema hajajiuzulu kugombea!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 21, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Nimetoka kuzungumza sasa hivi na Mgombea wa Ubunge jimbo la Vunjo kwa tiketi ya TLP Bw. Augustine Mrema ambaye amepinga vikali uvumi ulionezwa tangu jana jioni kuwa ameamua kuachia ngazi kwenye kinyang'anyiro hicho. Amesema kauli hizo ni mchezo mchafu tu wa kisiasa.

    Kwa hiyo habari za kuwa Mrema amejiuzulu hazina ukweli wowote. Anawataka mashabiki wake na wapenzi kuendelea kumuunga mkono kwani bado hajasalimu amri na hana mpango huo.
     
  2. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naona kama kuna fuka Moshi huko Vunjo. Ila huyu 'mzee', misimamo yake tata sana, historia inaonyesha hivyo!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ana mashabiki makini bado.....na alisalimu amri kule Kizota...typical CCM pensioner
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hata kama amekanusha lakini haweze kupata ubunge kule tena. Hana mvuto kisiasa kabisa kule vunjo na popote Tanzania. Arudi tu CCM aendelee na pension yake tiss na chama.
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwanini hawa watu wanaotangaza kwenye majukwaa au kutumia magari ya matangazo kwamba mtu fulani kajitoa wasichukuliwe hatua Kali? nadhani next time Tume ya uchaguzi ipige marufuku huu mchezo na badala yake yenyewe pekee iwe na mamlka ya kutangaza kwamba mgombea fulani kajitoa.
     
  6. e

    elly1978 Senior Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anapendwa sana na kina mama wengi kule kiraracha, atatoa ushindani mkali kwa yeyote atakayeshinda i.e. CCM au CHADEMA
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    du!, anywayz thanks mkjj kwa kutujuza!
     
  8. b

    buckreef JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA acheni uzushi kila sehemu. Mara karatasi za kura, mara kule Arusha yule mama sijui kaenda kujifungua USA. Hivi kwanini mnataka kuwadanganya Watanzania?

    Mwacheni Mrema achukue jimbo la Vunjo kwani ana uwezo wa utendaji kuliko hao wagombea wengine.
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180


    Acha Mrema aonyeshwe kazi na CCM maana ni kiherehere chake kimemfikisha huko..........Yeye kweli angelikuwa mwanamageuzi kamwe asingelimpigia debe Jk na kumwacha mgombea wake wa TLP mkiwa..............Mgombea CCM wa Vunjo wa Ubunge ndiyo amemzulia hili janga. Sasa apime uhusiano wake na Chama hiki cha Mafisadi
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa taarifa
     
  11. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeamini hakuna dini isiyo na mfuasi, yaani bado kuna watu mnasema Mrema ni kiongozi bora kiutendaji! Baada ya huyu mzee kupitia misukosuko (NCCR &TLP) mingi nadhani tabia, mienendo na utendaji wake wa ukweli umeonekana wazi. kama ni kiongozi bora, kama ni mwanademokrasia au Ditkteta truth is naked
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,489
    Likes Received: 2,502
    Trophy Points: 280
    The problem si Chadema wanazusha ila ni upumbavu wa wale mnaoukubali uzushi.
     
Loading...