Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Media Tanzania imenunuliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Feb 22, 2011.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Inakuwaje Al-Adawi mmiliki wa Dowans Tanzania anaamuru kutopigwa picha na media nzima inakubali? Interests za nchi hii zimeishia wapi? uzalendo upo wapi? yaani ninavyojua lile gazeti ambalo lingetoa picha ya jamaa lingeuzika sana..ila cha ajabi media nziima imetii kutopiga picha huyo jamaa! Kunani hapo? je kuna sheria inaweza kumfunga mpiga picha kwa vile amemfotoa jamaa?
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    hivi Tanzania ina magazeti mangapi?
     
Loading...