Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Medani za Siasa na Uchumi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Jul 3, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pasipo siasa bora ni vigumu kuwa na uchumi imara, pia pasipo uchumi imara ni vigumu kuwa na siasa bora. Kwa madhumuni ya kuleta maendeleo nchini mwetu kuna haja ya haya mambo mawili (siasa na uchumi) kuangaliwa kwa ufasaha! thats why napenda kutazama kile kipindi cha medani za siasa na uchumi cha star tv. Je mwadhani haya mambo mawili (siasa na uchumi) ni muhimu kutazamwa/kuzungumzwa? Je na wewe pia unaamin kwamba haya mambo ni mhm kwa maendeleo ya taifa letu?
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kudorola kwa uchumi wa tz nadhan kuna kuchangiwa kwa siasa mbovu pia!
     
Loading...