Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi ya wanazi wa mjengoni

Discussion in 'Sports' started by ngomicom, Jul 7, 2012.

  1. n

    ngomicom Senior Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazee wa jijini vipi mechi ya wanazi wa mjengoni haijaanza? nijuzen kama wenye jezi nyekundu wanamuenzi Mafisango
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Nimeambiwa hawa wakuu ndio wanaanza mechi muda huu
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Sio mechi ni show kama show nyingine za akina diamond.
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yanga watapigwa tano...
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mechi imeisha na matokeo Simba wameibuka kidedea baada ya kuwapelekea moto wenzao wa Yanga kwa penati tatu kwa mbili, hongera wabunge washabiki wa Simba.
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tutasikia spika wa bunge anaomba TFF waangalie uwezekano wa kuondokana na mshindi kupatikana kwa njia ya matuta
     
Loading...