Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi ya waheshimiwa wabunge

Discussion in 'Sports' started by POMPO, Jul 5, 2012.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu,
    kuna matangazo mbalimbali yanaendelea hapa nchini kuwa kutakuwa na mechi ya mpira wa miguu uwanja wa taifa DSM, JMosi kati ya waheshimiwa wabunge wapenzi wa YANGA dhidi ya wazao wapenzi wa SIMBA, hivyo itakuwa ni SIMBA vs YANGA.
    wana JF:

    Je ni sahihi kwa (wanasiasa)wawakilishi wetu kushiriki mchezo huo aliakuwa nchi inakabiliwa na mgomo wa madaktari? I mean watu wanapoteza maisha, wanateseka na ni miungoni mwa watu waliowachagua wakawawakilishe?
    nimeweka uzi huu jukwaa la siasa, wanashiriki wanasiasa wetu, mbaya zaidi ni wote hata wa upinzani.
    Tafakari.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JK LAZIMA AWE REFA MECHI YA WABUNGE

    Na Haruni Sanchawa
    MBUNGE wa Iramba Mashariki, Mwigulu Nchemba amesema kuwa Rais Jakaya Kikwete ni lazima awe refa wa pambano la wabunge wapenzi wa Simba na Yanga litakalopigwa katika Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam Julai 7, mwaka huu.
    Kauli ya Nchemba aliyoitoa juzi kwa mwandishi wetu inapingana na ile ya Mbunge wa Kigoma Mashariki, Zitto Kabwe ambaye ni mchezaji wa wabunge wa Simba aliyesema kuwa Rais Kikwete hafai kuwa refa wa pambano hilo kwa kuwa ni shabiki mzuri wa Yanga na anaamini kuwa atawapendelea wabunge wa timu anayoishabikia.
    "Zitto ni muoga tu, wasubiri kichapo, Rais Kikwete hawezi kutupendelea sisi (Wabunge wapenzi wa Yanga) na ukweli huo utaonekana siku hiyo ya mchezo," alisema Nchemba.
    Pambano la Wabunge wa Simba na Yanga linangojewa kwa hamu kubwa na wapenzi wa soka kwani ni la aina yake na kwa mujibu wa mmoja wa waratibu wa pambano hilo, Luqman Maloto, viingilio vimepangwa kuwa shilingi 10,000 kwa viti maalum (VIP) na shilingi 5,000 kwa viti vya kawaida.
    Maloto alisema anaamini pambano hilo litakalofanyika siku ya Usiku wa Matumaini litakuwa kali na la kusisimua kutokana na kila upande kujiandaa vyema. Licha ya mpira wa miguu kutakuwa na burudani mbalimbali uwanjani hapo ambapo mwanamuziki Chamelione wa Uganda na Diamond wa Tanzania watatumbuiza na wapenzi wa ngumi watajionea mchezo huo.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,651
    Trophy Points: 280
    Nimemkumbuka Mac vivien foe.
    Kama kuongea tu huanguka na kuzimia.
    Ili kutuokoa na ccm, Mungu anatuletea ukombozi bila kugoma wala kuandamana.
    Mpeni kipyenga jk tuingie kwenye uchaguzi!!!!
    Wabunge wa upinzani nawashauri wasitie mguu uwanjani ili kuepuka kisingiziwa wamemkata mitama kwa stail ya kigaidi
     
  4. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    watu wanatafuta pesa ya kula kaka
     
  5. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee akilimali ndani....
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaaa!!
    Akivua kibarakhashia tu Yanga wanafungwa!!!
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180

    Huu ndo tunauita upompompo hivi bongo timu ni Simba na Yanga tu? Hivi mnajua kinachoua soka la bongo ni usimba na uyanga? Aaa argh! Wanauzi bora wangejigawa kwa mfumo mwingine ila sio wa usimba na uyanga Sasa sisi mashabiki wa AFC, toto, nyota nyekundu, mecco, reli, mbanga FC tushabikie wapi?
     
  8. Jembajemba

    Jembajemba JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2007
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wangelicheza CHADEMA NA CCM
     
  9. t

    thinka JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chadema hawatoshi labda wakiongeza viti maalum
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwanini wasitoshe? sugu,mnyika,wenje,heche,mdee,silinde, mbowe,msigwa,zitto,shibuda,nasary..etc sio timu hiyo?
     
  11. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni kukurupuka, sio kila kitu mnapinga tu. Mechi ya leo, pamoja na michezo, imeandaliwa ili kukusanya fedha za kusaidi ujenzi wa mabweni ya wasichana wanafunzi sehemu mbalimbali za nchi.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Acha upoyoyo timu ulizo zitaja ni matawi ya Simba na Yanga na wachezaji wengi wa timu hizo utakuta ni wanazi wa ama Simba au Yanga na yanga na Simba hawajaua soka nchii.. kinachouwa soka ni mfumo mzima wa soka la tanzania kuanzia TFF...
     
  13. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Tunaomba Updates mechi ikianza:eek2:
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama refa ni atakuwa wa ccm nadhani kabla ya dk90 kuisha watakuwa wamebaki wachezaji watatu wengine wote ni red card
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hasa hasa Makinda, Ndugai, na wenyeviti wao...
     
  16. m

    mob JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    wengebaki dodoma kupitisha bajeti ,hiyo mechi ina tija gani kwa taifa
     
  17. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....ni wasiwasi na refa.
     
  18. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    nilijua wauwaji wa soka la bongo Simba na Yanga mtakuja juu! Hivi AFC ni tawi la Simba au Yanga? Wachezaji wa kibongo kipimo CHA mafanikio kisoka ni hizo timu ambazo mfumo, na serikali inazibeba lakini mafanikio yake ni madogo ila ni MAKUBWA ukilinganisha na vilabu vingine kwa Mara nyingine tena muhimili mwingine wa dola unazitangaza Simba na Yanga.... Huyo Nchemba anashabikia wakati Singida hamna timu ni muongo Sasa hivyo hivyo Zitto Kigoma hamna kitu anakalia usimba na uyanga
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Vikosi vya timu zote vikoje?
     
  20. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndio mech kati ya wabunge wa yanga na simba
    UPDATE zitto anachezea simba ni noma kumbe na mpra anaujua . Nchemba nae yupo ft anachezea yanga
     
Loading...