Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi ya Taifa STARS na BRAZIL mapaparazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fredwash, Jun 8, 2010.

  1. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Oyaa swali la kizushi hivi ni tatizo la vifaaa au maujuzi mbona mishemishe za mapaparazi wetu ndani ya uwanja zilikuwa tofauti


    PAPARAZI WAO.....
    paparazi wao.jpg


    PAPARAZI WETU
    paparazi wetu.jpg
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu hapo sijakuelewa hata kidogo...mi naona picha ya kwanza inaonesha paparazi wakiwa kazini (ndani ya uwanja) ilhali picha ya pili inaonesha paparazi wakiwa nje ya uwanja, labda kabla hawajarusiwa kuingia ndani.
     
  3. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    si unaona njaa ilivyowatandika hapo, hawajui hata kinachoendelea, waje waungue na jua hapo wakapate mshahara mdogo na kama hawajapata rushwa kwa wanaotaka habari itoke ndo basi tena...maisha bora kwa kila mtz... mabegi yamechokaaa, nguo zenyewe walizovaa zimechokaaa wanashindwa kwenda pale mlimani city wakanunue viwalo vya bei ya kawaida tu vya kutokea kwa watu..hawaoni tofauti na hao wenzao kila kitu kiko juuuuu, sijui hawapati mshahara au washamba...vifaa ndo hawana, vikamera vya laki tatu ndo wanavyo, kila kitu backward, hivi makampuni wanayofanyia hawawapi vifaa?
     
  4. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimeona leo kwenye luninga za huku ulaya, aisee walionyesha brazil ikitutandika tano moja, kama ndo hivyo kweli kanchi ketu watu wamekaona...watu walikuwa wanashangaa kama tz ina uwanja mzuri kiasi icho...palipendeza kwakweli..
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hawa ndo mapaparazi wetu wa Bongo siku ya game ya Taifa stars dhidi ya Brazil wakiwa tayari kufotoa matukio mbalimbali pale dimba la Taifa.

    [​IMG]

    Hawa ndo mapaparazi wa wenzetu wakichukua nyago mbali mbali ndani ya dimba la taifa wkt gemu inaendelea.

    Kwa kuangalia tu hapo naona wakuu mnaweza kutusaidia hivi mapaparazi wetu wanashindwa kumudu kununua mitambo ya kisasa ili wawe wanapata taswira za ukweli na uhakika? Na wakaachana na kutumia camera za kwenye vipaimara na komunio zamani tulikuwa tunaita wizin
     
  6. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa pesa wanayotufyatulia, wana uwezo kabisa wa kununua hiyo mitambo, lakini shida ni kuwa hiyo mitambo inahitaji mahesabu,english etc.

    Sasa sisi mtoto akifeli ndio anakwenda huko, unaona wote hapo nia kama wanaganga...... Wenzao wana shule mpaka wengine wana vipara. Hao wetu hata uwalipe shilingi ngapi hawawezi kwenda kwenye mitihani/interview za professional photographers.
     
  7. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Hao wa Brazil wanaenda na timu mpaka SAUZI kwahiyo wapo kikazi zaidi. Hawa wenzetu nadhani walienda na "vitendea kazi" iwe sehemu ya kiingilio :A S tongue:
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! inasikitisha lakini ndo hali halisi.
    Kimsingi hizo kamera za wenzetu ni expensive sana ukilinganisha na zetu.
    Kwa hali halisi ya sasa, kwa mpiga picha profesional ni lazma hizo kamera za kisasa zinahitajika kwa kazi yake, halikwepeki.
    Lakini waandishi wetu wamekalia majungu tu. hubu wachek hapo.
     
  9. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sio wizin kaka bali ni Wizen. Any way hata ukiangalia hao wa kwetu karibu wote ni wapiga picha za mtaani aka Freelances. Ni waganga njaa tuu.
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani inasikitisha sana.......sasa tunawasaidieje?
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kwa kuwaambia waachane na hiyo kitu waje huku walime matuta ya viazi!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mukubwa hilo li lens linacost $15,000 peke yake........PRADO hiyo.....Whiz in umenikumbusha mbali sana
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahaha Mkuu huko nako hakuna pembejeo, yaani tabu tupu
     
  14. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yaani ushamba hadi aibu..
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :A S-eek:
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wabongo kamera zao hahahaha
     
Loading...