Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MECHI YA SIMBA VS YANGA WACHEZAJI WOTE WAPIMWE kabla ya mechi

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 28, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Hii ni katika kuleta nidhamu ya mpira uwanjani ilionuka ama inayoendelea kunuka kwa kumruhusu mchezaji kuvuta majanii siku za mechi....nasema hivi nikimaanisha tumeona wapo maarufu wengine wamrudi nje kwa kukosa kupata ladha ya majani ambayo huwapa nguvu na kucheza mira mzuri kupita kiasi.........Wapendwa TFF tumefika wakati tueke nidhamu mbele tuwe na wachezaji wenye ubora na si bora wachezaji..kama mtaacha haya mambo yanaendelea ligi kuu hata haya ma ligi ya watoto mtaanza kukutana na wavuta majani na kuishia worse...nafikiri imefika wakati hasa kwa kuanza na mechi hii kila mchezaji apimwe kabla ya kuingia uwanjani na ripot iwe huru watakaokutwa na harufu za majaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiWachezaji wote waliobahatika kucheza ligi kuu mwaka huu nawatakia heri na fanaka lakini niwape moja nidhamu muhimu sana ukimheshimu mtu utajiheshimu na mwenyewe uwezi kuvuta bangi ovyo just sababu tanzania awapimi...tuwe na heshimu ili tuheshimike
     
  2. kajukeg

    kajukeg Member

    #2
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupima afya its one ishu,but kuna hizi safari za zanzibar ambazo kila mechi ya simba na yanga ikifika lazima waende zanzibar kufanya mazoezi ya kuruka moto sasa kuna soka hapo mkuu,wizi mtupu.
     
Loading...