Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mechi ya kilimanjaro kesho imearishwa;watanzania msikimbilie uwanja wa taifa

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Nov 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kuna taarifa mechi ya stars ya kesho imearishwa kwa sababu zilizo nje ya uwezo wa TFF
    BINAFSI HATA WANGEENDA KUXCHEZA NASHAURI WATANZANIA MSIKIMBILIE KABISA KUANGALIA WALE WAVUTA BANGI WAKIONGOZWA NA JULIO..NI AIBU KWELI KWELI TENGA HATA UWEKE SH 500 KIINGILIO WATANZANIA WAMEAMUA KUICHOKA KILIMANJARO YENU ..AIBU ZAIDI MNATAKA WAZAWA ALAFU TUNAWAKUTA WAKINA POULSEN KWENYE MAZOEZI HII SI AIBU JAMANI MNANGANGANIA MSICHOKIWEZA MNAISHIA NA POROJO Z KINA JULIO KWENYE MAREDIO
     
  2. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mie sijaichoka naipenda sana!
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ungemaliza kwanza kufanya hiyo haja ndogo ndio upost humu...
     
Loading...