Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi ya Barcelona na Madrid saa ngapi?

Discussion in 'Sports' started by Godwine, Jan 18, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wakuu nauliza mechi saa ngapi na itaonyeshwa kwenye channel namba ngapi kwa sisi tunaoangalia kwenye enternet na tuliojiunga na WH 2.......700
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kama uko afrika ya Mashariki ni saa sita usiku.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama upo mido east je?
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Belinda for Barcelona.. jamani tukutane Brajec!!
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saa 6 usiku!
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mi ntakuwa Bulls
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ha ha..mbona jirani hivyo..basi nitahamia hapo! nimevaa t-shirt ya Barcelona..ukiniona utajua tu!
     
  8. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Saa 6 usiku, kwa watumiaji wa star times itaonekana kupitia satanter afrika.
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nasikia dstv hawarushi? Naona wameweka FA cup saa hii so itaisha saa saba hiv kwenye S3.....
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Makubwa leo kushabikia Barca....ama kweli Ronaldo kafulia....mi utaniona pia nitavaa t-shirt ya Arsenal ina picha ya Henry mbele na Messi nyuma....lolest.....!! Tukutane jukwaa la Barca basi!
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huwa kuna mashabiki wachache wa manure wanaoshabikia Barca, mie mmoja wapo..powa ntakusubiria na hiyo tishet yako nikiona ina chogo(Henry) mbele najua ni wewe...Haya see you jukwaa hilo..huyoo naja!
     
  12. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    leo saa 6 usiku, kama unaking'amuzi cha STARTIMES utaupata pia mchezo huu live kupitia SETANTA AFRICA!!!1
     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Time is 4:00pm Eastern USA Time - Tanzania is 12:00am Midnight

    Kama yuko UK una Plus 5 4:00pm - UK UK 9:00pm
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wajumbe tuendeleze kuweka updates pindi mechi itapoanza na hasa pale magoli yatapofungwa kwa kila pande bila ya kujali ushabiki
     
  15. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Now the big guys are ready to kick @ other butts..Viva Clasico..
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we ni me au ke maana hizi ID za jf utata
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CR7 draws first blood..
     
  18. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Barca kaumia' Kimoko' now..
    C Ronaldo kutupia dk 11
     
  19. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mi' natumia huduma ya cable! Jamaa katuwekea SS7,inaonyesha mechi ya akina Drogber! Ni kweli DStv,hawaionyeshi mechi hiyo?
     
  20. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Umeishaambiwa na wadau inaonyeshwa sentanta, hiyo inapatikana startimes sio dstv, dstv hawaonyeshi hiyo mechi mkuu!
     
Loading...