Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi ya Azam na Mtibwa kurudiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EGPTIAN, May 2, 2012.

  1. E

    EGPTIAN Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamati ya Tibaigana imeamua mchezo uliovunjika kati ya Azam na Mtibwa urudiwe upyaaaa!
    Source:Sports Extra Clouds fm.
     
  2. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pendekezo langu: Refa awe yule yule"
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Soka la bongo bana utakuta refa hakuchukiliwa hatua.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    simba kachukua ubingwa kweupe
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Soko la bongo full usanii.
     
  6. G

    Graucho Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli soka la bongo tunababaisha kweli..wametoa maamzi yao ila kikatiba ya TFF na CAF zinapingana kabisa hayo maamzi kutokana na mazingira ya mechi yenyewe., Azam wasikubali wakate rufaa tena na watashinda na Mtibwa kushushwa daraja..wait time will tell kwan viongozi wa Azam ni makini sana.
     
Loading...