Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mechi ya Azam fc na Mtibwa kurudiwa

Discussion in 'Sports' started by Crashwise, May 2, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mpambano uliomalizika dakika tano kabla ya dk 90 kumalizika umeamliwa kurudiwa. mamuzi hayo yamefikiwa na kamati ya usuruhishi inayoongozwa na Alfred Tibaigana..
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    TFF bana,wana mambo,mambo yenyewe tena ya ajabu!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lakini hili lilikuwa wazi ama mechi irudiwe au mtibwa ashushwe daraja maana kama unasema refa alimaliza pambano kivyume cha sheria sasa kwanini upe timu nyingine..
     
  4. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tuwapishe wadau
     
  5. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,160
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Ukishashidwa kusimamia sheria na kanuni zilizokubalika zitumike kuongoza jambo fulani, kwa vyovyote vile jambo hilo halitakuwa na tija. Leodegar Chilla Tenga TFF imeisha mshinda; haya ni matokeo ya kushidwa kwake.
     
  6. M

    Makwarukwaru Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tenga ni mtu ambaye tulimwamini sana kuliendeleza soka letu lakini imekua kinyume! Yaani uongozi wake naona ndo umepoteza muelekeo wa soka kabisa na hata rank yetu inazidi kushuka.
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mechi itapigwa ijumaa kati ya Azam na Mtibwa. Cha kujiuliza je mechi ya Azam na Kagera Sugar itapigwa lini? Au ligi itasogezwa Jumapili? Je, ikisogezwa jumapili nani atalipa gharama za timu kukaa hotelini? Maisha yamepanda sana je kuongezwa siku moja ni kuzipa timu husika mzigo usiobebeka.

    TFF na Magumashi ya soka la bongo.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sheria za fifa timu ina takiwa ipumzike kuanzia siku mbili kwa hiyo inarudiwa ili azam fc ichoke halafu kagera ikiifunga yanga inarudi juu what a trick lakini tutashinda na nafasi ya pili ni yetu..

    hala azam fc
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kwanza poleni lakini ninawasiwasi kuwa mnanunua mechi hata hiyo kamati ya ligi kuna namna haiwezekani refa afungiwe halafu nyie mpewe ushindi.....
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ni watendaji naweza kusema baada ya yule katibu mkuu kuondoka ndiyo madudu yameongezeka amalize muda wake aondoke....
     
  11. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamati ya Tibaigana ni janga kwa maendeleo ya soka la Tanzania.
     
  12. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    TFF kama NEC vile wizi mtupu
     
  13. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Yes wafungwe mechi zote mbili si kwasababu nawachukia AZAM lakini hii tabia waliyoanzisha ya kununua mechi ndio inakela haiwezekani kila mechi watu wanalaumu tu.
     
  14. G

    Godlove jn Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awali yalikuwa maamuzi ya hovyo kabisa! Kwa maamuz ya jana ni sahihi kwa mantiki kabisa! Vilevile Tenga anachofanya mie sikioni.... Kama makosa yamefanyika ndan ya kamati tena aliyo ichagua yeye hapo ninashaka na uongozi wake kabisa!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    tate nane
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    haongi mtu pale ngoja tuone..
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu acha woga, pamoja na kunyang'anywa pointi tatu za mezani bado hata mkipoteza mechi zote mbili tayari mna pointi 53 ambazo hata kama Yanga watufunge sisi magoli mengi kiasi gani wataishia kuwa na pointi 52 tu, kwa hiyo hizo nafasi mbili za juu zimejaa kilichobaki ni nani awe wa kwanza na nani awe wa pili, Yanga waondoe kabisa kushika nafasi ya pili, wao kama wana nia ya kushiriki ya kimataifa wamwombea tu mnyama aungurume hadi hatua ya makundi tayari tutakuwa tushawakatia tiketi ya kushiriki mashindano ya shirikisho.
     
  18. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una udhibitisho upi kuwa Azam wananunua mechi au ukisikia tu udaku tu basi unathibitisha?Tatizo soka la bongo maneno ni mengi sana,mechi zikiwa live watu kimya wakijua kwamba hatukuona mechi live utasikia habari kama hizi-za kuonewa,kubebwa,magoli ya offside...
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tenga pumbafu sana...kutwa kushinda namnan sinza huna lolote na liupara lako
     
  20. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii sasa kali Azam watacheza Ijumaa na Jumamosi haiwezekani kabisa huu ni uonevu mkubwa, naona wanairahisishia Simba kupata ubingwa hata ikifungwa na Yanga. Hii maneno italeta mvurugano sana kwa michezo kitaifa, lazima kesi zitafunguliwa kwa ajili ya hili swala.
    Mabingwa wa Kagame wao wapo wanayasubiri mashindano yao makubwa ya Kagame kwenye ukanda huu wa Africa Mashariki na Kati.
     
Loading...