Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi! Mechi! Mechi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkodoleaji, Nov 6, 2009.

  1. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tumechoka na hayo malumbano ya CCM kila siku, hawafanyi kazi wamebaki scheming tu. Kila mtu anamvizia mwenzie aseme nini. Sasa badala ya kuviziana afadhali wafanye mechi. Na pambano linatangazwa kama ifuatavyo:

    MAFISADI PAPA vs MAFISADI NYANGUMI

    TIMU: MAFISADI PAPA (unaweza kujaza wengine)
    1. RM
    2. Sofia Simba
    3. Mahanga
    4. ............
    5. ............
    6. JK (huyu anauma na kupulizia)
    7. ............
    8. ............
    9. .............
    10. ...........
    11. EL

    TIMU: MAFISADI NYANGUMI
    1. Six
    2. Mwakyembe
    3. Anna Killango
    4. ...............
    5 ................
    6. Mengi (huyu anapanda na kushuka)
    7. ...............
    8. ..............
    9. ..............
    10. ............
    11. .............
     
  2. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tupe na reserve list!
     
  3. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado naendelea kutafutiza kama MAximo (maana sipendi timu moja ipigwe 5-1)
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ???????
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mpwa unafanya nini huku? Sorry, off point kidogo.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Samahani niliona kichwa cha habari mechi! Mechi! Nikajua ni mambo yetu labda mechi za mchangani kumbe sihasa then jamaa mwenyewe anajichanga watu wamechoka sihasa za chichimu hapox2 anaongelea hio tamthilia ya UFISADI watu wamechanganyikiwa bora sisi wa maloveee
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    bora mimi huku huwa siangalii kabisa!:D
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Labda usiku wakati wapwa tumelala.
     
  9. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupe na makocha pia ,kwani timu aiwezi kucheza bila kocha kutoa maelekezo sahihi. sio ...... ???
     
  10. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=Nguli;645644]Samahani niliona kichwa cha habari mechi! Mechi! Nikajua ni mambo yetu labda mechi za mchangani kumbe sihasa then jamaa mwenyewe anajichanga watu wamechoka sihasa za chichimu hapox2 anaongelea hio tamthilia ya UFISADI watu wamechanganyikiwa bora sisi wa maloveee[/QUOTE]

    Nguli,
    Teh te te te te te Hata kwenye siasa kuna malovee pia. Halafu nimesema tumechoka na malumbano hivyo nilikuwa napendekeza waje wazi kwenye mechi na siyo kupambana kimyakimya
     
  11. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nguli,
    Teh te te te te te Hata kwenye siasa kuna malovee pia. Halafu nimesema tumechoka na malumbano hivyo nilikuwa napendekeza waje wazi kwenye mechi na siyo kupambana kimyakimya[/QUOTE]


    Kweli mkuu nimeona nimesikia SOFIA SIMBA NA MENGI WANA MALOVEE
     
  12. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Instead of getting serious, mtaendelea na hiyo mizaha wakati wenzenu wanaendelea kupeta. Mara Mafisadi nyangumi, mara posho mbili mara sita siyo msafi,

    This is non sense, get serious and react you people, au nani kawaroga?
     
Loading...