Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi kali JK Team vs Dr. Slaa Team

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 13, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Swali ni je nani ataruhusu mabao mengi dhidi ya mwenzake kama ilivyokuwa kwa Simba na Yanga mwishoni mwa Vodacom premier ligi 2011...

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Timu ya Dr Slaa KACHUMBARI sana. Itafungwa mengi tu.
     
  3. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kocha kakosea kupanga kwani ameacha wachezaji wazuri na kuingiza wasio na ushirikiano katika timu.
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha kweli JF ni Jamvi nimecheka yaani basi na Mapesa yumo kwenye timu ya DR Slaa
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaaa,......

    Rostam Azziz na Lowassa wamefungwa Bandeji Usoni na Mguuni.

    Wakikimbia wanachenjegua..... Heri wapelekwe timu ya vilema huko Angola.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha! Hapo kuna wachezaji wa Slaa watauza mechi kwa timu ya Jk, kocha arudie kupanga upya!
     
  7. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Si mwamini Mrema na Mapesa, watauza timu
     
  8. K

    KWELIMT Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndg yangu nyengo ni hivi wanasaikolojia wanasema KADRI UMRI UNAVYOZIDI KWENDA NDO HOFU YA MAISHA INAONGEZEKA hii ni kusema kwamba akili zao sasa hufikiri kuhusu kesho kimaslahi zaidi kuliko hko nyuma.HAO WATAKUJA KURUDI SIKU MOJA, NATABIRI HILO KAMA KASEJA ALIVYORUDI SIMBA



    UPOOOOOOOOOOOOOO................hapoooooooooooooooo!
     
  9. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii itakuwa list ya nyuma..ilishavunjika..kuna list ya hivi karibuni
     
  10. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrema atoke aingie Halima mdee,Cheyo atoke aingie Wenje zitto atoke aingie David Silinde Mrema atoke aingie Lucy Owenya, na Shibuda atoke aingie Mh Arfi au wanawake hawaruhusiwi?
     
  11. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hamad Rashid mbona umemuacha na yeye atoke
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    slaa zitoo na kina mbowe ni wanyama wote hahahhahah!
     
  13. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sababu ina Mamluki!
     
  14. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hao ni sub!
     
Loading...