Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi Kali Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NGULI, Nov 5, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Source: Gazeti

    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Imetulia! Nadhani kwa sasa wapinga ufisadi wa sisiem watakuwa wanasaidia wasifungwe golini kwao!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    hii ni kali..nimejaribu kuipaste kwenye favorite zangu lakini inakataa!
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wasiliana na modes/invisible hata mimi nataka i resize hii kitu imekuwa kubwa sana
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaelekea Reds wako fit zaid ya Greens kama wana wanavyoonekana! Greens ni waoga and Shy lakini reds wanathubutu and tested!
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii kali kwelikweli naona lyatonga hajafurahia hiyo no aliyopangwa!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Safi...
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuh hii inapendeza
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    RA na EL wanapinga namba ngapi
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo mama kushoto mwa January Makamba ni nani?
     
  11. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Nimeipenda hii, hongera kwa ubunifu.
     
  12. K

    Kleptomaniacs Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First eleven ya kila upande! nimeipenda hii imetulia
     
  13. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nzuri, hongera kwa kuchakachua !
     
Loading...