Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mechi 64 kuonyeshwa live TBC1

Discussion in 'Sports' started by Rubi, Jun 14, 2010.

  1. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leo 14 /6 katika kipindi cha Jambo kwenye taarifa ya habari nimesikia kuwa Spika wa Bunge la amependekeza mechi zote kuonyeshwa TBC1 na vipindi vya bunge vitakavyokuwa live wakati wa mechi za Kombe la dunia viwe vikionyeshwa kupitia TBC2. Hii ni kutokana na malalamiko mengi yaliyojitokeza kutoka kwa wanachi ambao hawangeweza kuona mechi hizo kupitia TBC2.

    Binafsi nimefurahia hatua hii maana Hiyo TBC2 sielewi ni kwa nini ipatikane kwenye king'amuzi pekee au yenyewe sio ya Umma. mana nijuavyo kitu cha umma ni kwa faida ya wote mpka wasiokuwa na uwezo wa kununua vingamuzi.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwanza hicho king'amuzi kinazingua....hakikamati chanel zote walizotangaza...au ndio tumeshapigwa bao?
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Hayo ni mapendekezo ya Spika na sio lazima TBC wayatimize. TBC2 ni "mradi mkubwa" ambao hata kama kusingekuwa na Bunge linaendelea mechi za kombe la dunia zisingeweza kuonyeshwa kupitia TBC1. Kwahiyo usitegemee sana kuona U-TURN kuhusu WC broadcasting via TBC. Walio na decoders za STAR Times wanaweza kuandamana kudai pesa zao endapo TBC wata-reverse maamuzi yao ya awali
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wali wao ni...............................................Mi sina presha kabisa, na angalia kupitia tv ya Mozambique.
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :A S tongue:
     
  6. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Lkini ndio imepita hivyo tutanza kuona kuanzia leo maana hata jana walisema mechi ya pili inayoanza saakumi na moja tutaiona kupitia TBC1. hivyo watu watakuwa na uchaguzi au wa kuangali TBC2 vikao vya Bunge au TBC1 mpira.
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mantiki ya spika kusema hilo nikuwa Bunge limelipa ili vikao vionyeshe live kupitia TBC1, sasa vikawa vinaingiliana na kombe la dunia, ndio maana spika akatoa go ahead kwa TBC wasionyeshe kupitia TBC1 badala yake bunge lionyeshwe kupitia TBC2. na TBC1 ionyeshe mechi zote. kwamaana nyingine ulipaswa kuwa na kingamuzi ili uone mechizote kupitia TBC2, NA MECHI CHACHE KUPITIA tbc1
     
  8. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,851
    Trophy Points: 280
    Ina maana Bunge kusikia mpaka tulipie? Au jamaa wanajadili vitu ambavyo ni wachache wanatakiwa kuona.
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    kabla hajasema spika tayari ilishaamuliwa kuwa mpira urushwe na TBC1
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Big up spika 6.
    He is realy sports man.
     
Loading...