Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MECCO Ipo ama ilikufa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Idimi, Jan 21, 2008.

  1. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Jamani nimekuwa nikitatizwa na swali hili. Kuna kampuni moja ya kizalendo iliyojulikana kama "Mwananchi Engineering and Construction Company" (MECCO). Hivi kampuni hii bado ipo ama ilikufa kama zilivyokufa nyingine?
    Walikuwa wakijishughulisha sana na ujenzi wa majengo na madaraja na walishawahi kuwa na timu ya mpira wa miguu miaka ya mwishoni mwa themanini. nakumbuka walijenga jengo la benki kuu kule mkoani Mbeya miaka hiyo.
    Kama kuna mwenye taarifa nitafurahi sana kuzipata.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    MECCO kama haijafa ipo njiani kufa, kama mashirika yote ya Umma, tumeyala tumeyamaliza. Yaliyosalia, wakija wenye kuweza kuyaendesha tunalalamika, tunawaita wezi. Looh, hata sijuwi tuna-kaungonjwa gani?
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kifo cha MECCO kinasikitisha sana............
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Kama kweli imekufa, basi ni sikitiko kubwa sana, kwani hii ilikuwa ni kampuni ya wazalendo kabisa na iliyokuwa makini sana na kazi zake.
    What about NEDCO? Na yenyeqwe ilikufa ama?
     
  5. K

    Kasana JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Makampuni mengi yalishajifia na kuzikwa, mengine kubinafsishwa!

    Mimi nasikitika na kiwanda cha baiskeli pale mwenge, serikali ilikibinafsisha kwa AVON nao wakamuuzia/wakabinafsisha kwa shellys.

    Hivi serikali ikibinasisha inabaikiwa na share? au ndio 100%.

    Na vile vifaa vyetu vilivyopelekwa S.Africa kutoka KIA serikali imeshavirudisha? au bado wanachunguza?
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Idimi,
    MECCO bado ipo, bado imesajiliwa na CRB (Contractor's Registraion Board), ila imebinafsishwa kwa jamaa mmoja (ana asili ya Somalia) kwa kiasi kikubwa. Serikali ina hisa ndogo sana kwa sasa. Pia baadhi ya wafanyakazi wa zamani wana hisa chache.
    Hivi sasa wanashindana kupata kazi kama makampuni mengine ila naona wanapata kazi ambazo si kubwa sana.
    MECCO sio shirika la umma tena.
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    NEDCO bado ipo inafanya kazi za kihandisi, ila nadhani si shirika la umma kabisa.
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa Ufafanuzi Bw Roy, kidogo nimepata mwanga.
     
Loading...