Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Me sijui huwa nina balaa gani ndugu zangu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 22, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wakuu!!ebana,me cjui nina gundu gani,yan kila mmanzi nilye wahi kuwa na uhusiano nae lazima anakua amelelewa na mzazi mmoja,wengi wao huwa wamelelewa na mzazi wa kike..ivi kuna madhara yoyote kuwa na let say wife ambae kapata malezi ya mama tu?over
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    I don't think that has any bearing on anything.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    thanx.
     
  4. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Madhara yapo kwani hata mkigombana atafukuzia umuache kwani hata mama yake anaishi pekee yake ataona hana sababu ya kukung'ang'ania
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hilo ni gundu?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh! Haya bwana
    dhambi ya ubaguzi ukiianza haiishi
    utasema yule kalelewa na mama mmoja
    mara kalelewa na baba mzungu
    mara kalelewa na wazazi wakulima
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Imewahi kunitokea na mimi...
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    cjabagua m2 mkuu.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hapo gundu ni nini?....hao wanaolelewa na mama peke ake wanapoteza ubinadamu wao au?... Heri yako wewe uliyepata bahati ya kulelewa na wazazi wote wawili...wenzio baba zetu walitangulia mbele za haki...
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka mwanamke ang'ang'anie amekua ruba?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unaona tabu kuwa unauliza kabla ya kuomba namba ya simu. . . though tatizo liko kwenye tabia ya mtu na sio nambaya wazazi waliomlelea.
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh me sidhan kama lina shida yoyote jaman.......
    wala sio gundu ndugu........ nina cousin wangu kalelewa na maza wake hana tofaut yoyote na the rest of wanawake hapa dunian.
    ni ubaguz 2 huo usio na mantiki.
    waliolelewa na single parent wooote hapa dunian wangekuwa wanaitwa gundu ingekuwaje jaman mmh.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,261
    Likes Received: 8,860
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaonesha jinsi nchi isivyokuwa na maadili, mijitu inazaliana hovyo nje ya ndoa. Uzinzi mtupu.
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizo ni iman haba
     
  15. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    FF Vipi wale ambao wamepewa taraka, na baba kafukuza mke na watoto, nao mzinzi dada. Vipi wale waliotelekezwa, waliobakwa na kupewa mimba na Vipi wale waliofiwa na mzazi mmoja kwa ajali na sababu nyinginezo bibie, nao wazinzi. NAKUOMBA DADA usiwe unakurupuka toka usingizini na kuandika bila tafakari ya kina . MS ameharibu kabisa kufikiri kwako wewe. Inawezekana kabla ya hapo ulikuwa mzuri tu kiakili
     
  16. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanawake wa aina hiyo mara nyingi huegemea sana kwa mama zao (hasa kama mama yake aliachika). Ukisema jambo hadi afuate ushauri kwa mama kwanza. Ndugu yangu angalia sana, kama hana akili akaegemea hivyo na huyo mama akawa mcharuko ujue umekwisha.
     
  17. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,807
    Likes Received: 1,294
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo si kwamba una balaa! Mwonyeshe kuwa we ndo ka Baba kwake, mjali kwa kila kona kama mzazi wa kiume..
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    unataka kuwaoa hao mabinti au? Maana maelezo yako yanaonesha ni mademu mara unauliza kama ni tatizo..sikuelewi mkuu
     
  19. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hey! What about men brought up by single mothers!
     
  20. M

    Myn17 Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hakuna gundu mkuu,
    suala la msingi ni kutafuta mwanamke anaejitambua bla kujali km kalelewa na baba pekee au mama.
    kwani wapo weng tu waliopata malez ya wazaz wote na wako hovyoo.
     
Loading...