Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

me nimeamua tuachane tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ney kush, May 10, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kipindi tunaanza mapenzi alinionyesha sana love lakini sasa yupo chuo inafikia kiasi ananijibu hovyo,kunitukana,nikimwambia kitu haniskizi yanapomuharibikia anataka tusolve... mapenzi yetu yamekua ya kugombana kila wakati me nimechoka jana nikamwambia ukweli kwamba nimeshindwa... ila nampenda sana yani
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kisebusebu hicho!
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Haya mapenzi haya.No comment kwakweli
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Oooh mdogo wangu,mapenzi kizungumkuti...kila mtu ana namna ambayo mapenzi yamemkatili...kama umekuwa victim mara zote na unakiri unampenda endelea kuvumilia eventually ataona upendo wako,beside unaweza kukaa kando na kuangalia maisha yako kwa kua mapenzi ni jambo moja katika mengi ambayo yanasababisha maisha yasonge...Regards!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Bora uachane naye tu huyo...
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ngoja nikae pembeni kwanza na haya mambo... thank u for your advice
     
  7. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    we ***** nini kwanza huezi kumuacha mtu unaempenda lofa wewe
     
  8. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nami nimeona hivyo mkuu
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaona wazi kua huyo jamaa sie bado unapoteza mda wako...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole, atakuwa kachanganywa na masomo labda
    stay focused.
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Polee..
    May be warembo wa chuo wanamzuzua..
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We ni ke/me na una umri gan?
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama ukiamua kumuacha, mwache na usiwaze sana maana mimi nipo kama spare tyre unaweza kuwa nami badala yake, na naahidi kutokupa frustration za aina yoyote. Unaponiona hapo kwenye picha usiniogope umbo langu, kwani ni kifua tu kipana lakini viungo vingine "muhimu" vyote ni size ya kawaida.
     
Loading...