Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdudu NAIROBI FRY

Discussion in 'JF Doctor' started by ossy, Apr 19, 2012.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wakuu huyu mdudu anasumbua sana watu hasa ukanda huu wa arusha,ningependa kujuzwa je ana sumu zaid ya kuunguza ngozi? na je kuna dawa ya hospital ya kutibu majeraha yake? samahanini kama nimekosea jina lake..
     
Loading...