Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mduara...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Nov 25, 2008.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Hivi, mtu anakuwa na dhamira gani kiasi cha kuamua 'kutembea' na ndugu wa ex-partner wake?

    Kwa maoni yako, nani ni mkosa hapa?


     
  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2008
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo ina utata!

    - Nahisi ni freedom of expression,

    kwa hiyo haina matata.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...yawezekana, lakini hiyo ni kuivuka mipaka kwa kuiruka tena kwa matusi na kejeli tele!...
     
  4. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Unauliza baba .. darja ya binaadamu inashuka sasa .. hatuna tofauti na wanyama .. hiyo ndo furaha na iblis .. kuwapoteza watu
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Knowing you is to love you.




    .
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2008
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Living like a ROCKSTAR!!!
     
Loading...