Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdororo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Da Womanizer, Oct 8, 2010.

  1. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo nimesikia huu msamiati ukitumika, ningependa kujua kama ni msamiati sahihi na kama matumizi yake kwa mukhtadha wa hapa chini ni sahihi.

    Wenyewe wanasema mdororo wa uchumi duniani. Mimi nilizoea kusikia kuzorota kwa uchumi duniani.

    Udzungwa.
     
Loading...