Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdondo Huo...

Discussion in 'Jamii Photos' started by CAMARADERIE, May 19, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbona c uoni?
     
  3. misnomer

    misnomer Senior Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ngoja tumsaidie Camaraderie alichotaka kukionyesha:

    rehema1.jpg
     
  4. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ndo matokeo ya laga za bure.....
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na mlo wa wasi wasi na kama ni kichwa cha panzi ndo basi tena,nadhani watu walitafuna hii kitu.
     
  6. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa akifanywa kitu mbaya atasema MEDHALILISHWA KIJINSIA???Hapo alipo keshamaliza KUJIDHALILISHA......BUre taabu sana
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hizi huenda ni za bure!!
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mkuu katavi kama si za bure basi itakuwa kwa hisani ya watu wa marekani!!!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tabu ya dada zetu hawa kutaka bia ya vuguvugu...inabidi zije mbili moja moto moja baridi....hapo lazima ''KITUMBUA'' kimeingia mchanga kama si fangasi
     
  10. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aisee!!
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    huyu katubia hajalewa wala nini anatuvuga tu na hili ni pozi la picha tu hilo
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu alikuwa anafakamia akiwa amekaa chini au? Maana hapo chini naona vyupa 2, najaribu kupata uelewa kwa kuwa chupa moja iko nusu na nyingine ikiwa empty.
     
  13. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh!! Kweli pombe si chai. Sijui kama yupo salama!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna habari za huyu dada kwenye magazeti leo anadai bia alizokunywa ni 3 tu lakini kuna muda alienda chooni aliporudi na kuendelea kunywa akaishiwa nguvu anahisi kuna mtu alimwekea madawa ya kulevya.
     
  15. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie siwaamini magazeti ua udaku kama umeitoa huko,nahisi wanamtafuta mtu apozi ili wampige picha aonekane kalewa hajitambui,sidhani kama umelewa utakumbuka kuishikilia simu kama alivyoishikilia huyo dada,anaonekana kabisa amepozi:mod:
     
  16. G

    Gathii Senior Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mie siwaamini magazeti ua udaku kama umeitoa huko,nahisi wanamtafuta mtu apozi ili wampige picha aonekane kalewa hajitambui,sidhani kama umelewa utakumbuka kuishikilia simu kama alivyoishikilia huyo dada,anaonekana kabisa amepozi:mod


    Absolutely true!
    Ningekuwa mwalimu na nimekutungia mtihani ungekula mia kwa mia...hiyo picha ni usanii mtupu..sijui lengo ni nini..Tanzania mmh
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio wanataka haki sawa
     
  18. misnomer

    misnomer Senior Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    rehe.jpg
    rehema.jpg
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
  20. brazakaka

    brazakaka Senior Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utadhani alinyeshwa kinguvu
     
Loading...