Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdoli wa NGONO!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAMBLER, Jan 14, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    MDOLI MKUBWA WA NGONO WA KIKE WAZINDULIWA

    Ubunifu wa mdoli huyo ajulikanaye kama Roxxxy, akiwa na akili kamili ya kitaalam na ngozi ya kuvutia kama ya binadamu, umewavutia watu wengi katika maonyesho ya kila mwaka ya burudani ya watu wazima huko Las Vegas, Marekani.

    “Mdoli huyo hawezi kufanya mambo kadhaa kama vile kupika na kadhalika, lakini anaweza kufanya kitu chochote kingine iwapo unanielewa ninamaanisha nini,” alisema Douglas Hines, rais wa kampuni la TrueCompanion, lililotengeneza mdoli huo wa mpira wenye urefu wa futi 5 na inchi 7, na ambao umegharimu Paundi 4,000.

    Mbali na mdoli huo kuwa “tayari kwa kitendo”, moyo wa mashine wa mdoli huo, unasemekana unaweza kumvutia mwanamme yeyote kwa “upole”.

    “Katika tendo la ngono, mdoli huo hukupa utakacho ikiwa ni pamoja na kuzungumza nao, kwani hukusikia, kukusikiliza na kuongea. Isitoshe huwa unapata hisia wakati unaushika na pia huwa unalala,” anasema Hines kwa kuwahakikishia wateja wake.

    “Tunajaribu kuhakikisha tunatengeneza kitu ambacho kinafanana na binadamu,” anaongeza.

    Mdoli huo ambao unajulikana kama mpenzi aliyetoka kwenye maabara, una sehemu zote zilizomo katika mwili wa binadamu na kwa vipimo vilevile, japokuwa hauwezi kujongea, lakini unaweza kuzungumza.

    Mdoli huo ambao hivi sasa unauzwa Ulaya na Marekani, hatimaye utapatikana duniani kote.
     
  2. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    God have mercy! huku tunakoelekea sasa siko
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hawa wanaume wenye midomo mizito/zege wanaiangusha dunia.
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hata mimi nashangaa sana. Yaani kwa idadi ya wanawake na wanaume waliotapakaa duniani tunahitaji plastic? Ngoja nami nizame maabara, wasiponifungia naweza kutegeneza kitu ambacho ni cloned ili watu waendeleze ujinga wao!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh!
    ..TUTAFIKA TU
     
  6. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    realy?n men go for it?
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hiyo itakuwa safi sana kwa Tanzania katika swala zima la kupinguza maambukizi ya VVU.
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh kweli haya mambo ya sayansi na teknolojia yaenda fasta hii ni hatari kubwa
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    utamu wa c.u.m.a yake hauwezi kufikia ile kitu yenyewe NATURAL!!.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hakuna lolote watu wanajitahidi kwenda sambamba na uumbaji wa mwenyezi mungu lakini kamwe haitatokea
     
  11. A

    AshaFaraji Member

    #11
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushetani huu,
    Nafasi ya mwanamke hiwezi kuchukuliwa na mdoli.
     
  12. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hawa wanatengeneza kama tiba ya wanume wapweke wanaokumbwa na mifadhadaiko ya mara kwa mara baada ya kupigwa vibuti na mademu.

    hebu fikiri kama mademu yasingekuwa dili ngumu, nanani angekumbuka doli au sabuni?

    mademu nayo yamezidi kupenda mno hela matokeo yake wanume masikini huogopa hata kujaribu bahati yao ila wenye fedha hubadili mademu watakavyo. ngoja nimalize shule, nikipata fweza mtanikoma, walahi miaka kumi ya mwanzo ni magwaride tu hadi nikinai ndo naoa.

    sasa mlishindwa kushangaa kushamiri kwa mastabasheni mnashangaaje hili? yete mawili sababu yao ni mija, masister acheni kupenda fedha, jalini utu, khaa!
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye RED, omba Mungu wako (hata kama ni shetani) ulifikie hilo lengo! Kuna wadudu fulani wanaotoka kwenye jamii ya Retrovirus, hawaangalii plan zako. Anyway, ukimaliza hicho kibarua cha kuwakomoa usisahahu kutupa mshindo nyuma.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,172
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    naona wanaume wameamua kujibu mapigo..
    Wanawake walianza na vibrator,,,, sasa wanaume wamekuja na midoli
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha sana!
     
  16. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    dawa ya ukimwi itakuwa imeishapatikana, so ont wore
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhh,

    Kwani wewe umeshagundua moja au ndo unaifanyia clinical trial? Kila la heri.
     
  18. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili ni chukizo kubwa sana kwa Mungu na matusi katika uumbaji wake...mwisho wa dunia hu karibu kama si tayari...:(
     
  19. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2010
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    siyo hatari kubwa kwani ni pamoja na kujikinga na magonjwa yaliyopo

    pia kuepuka usumbusu wa ma Gf we hujui akinunua huo ile gharama ya Dinner na vitu vingine vinakuwa kwa heri.
     
  20. b

    bwanashamba Senior Member

    #20
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi na mi nifanye mpango niagize mmoja
    course mademu wa bongo wanapenda sana ela
     
Loading...