Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdoli mkubwa wa ngono wa kike wazinduliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kimatire, Jan 19, 2010.

  1. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MDOLI wa kwanza mkubwa wa kike na wenye umbo kamili kama la binadamu (robot) unaojulikana kama “rafiki wa kike” umezinduliwa nchini Marekani ambao ni bora zaidi kuliko iliyowahi kutengenezwa huko nyuma



    Ubunifu wa mdoli huyo ajulikanaye kama Roxxxy, akiwa na akili kamili ya kitaalam na ngozi ya kuvutia kama ya binadamu, umewavutia watu wengi katika maonyesho ya kila mwaka ya burudani ya watu wazima huko Las Vegas , Marekani.

    “Mdoli huyo hawezi kufanya mambo kadhaa kama vile kupika na kadhalika, lakini anaweza kufanya kitu chochote kingine iwapo unanielewa ninamaanisha nini,” alisema Douglas Hines, rais wa kampuni la TrueCompanion, lililotengeneza mdoli huo wa mpira wenye urefu wa futi 5 na inchi 7, na ambao umegharimu Paundi 4,000.

    Mbali na mdoli huo kuwa “tayari kwa kitendo”, moyo wa mashine wa mdoli huo, unasemekana unaweza kumvutia mwanamme yeyote kwa “upole”.

    “Katika tendo la ngono, mdoli huo hukupa utakacho ikiwa ni pamoja na kuzungumza nao, kwani hukusikia, kukusikiliza na kuongea. Isitoshe huwa unapata hisia wakati unaushika na pia huwa unalala,” anasema Hines kwa kuwahakikishia wateja wake.
    “Tunajaribu kuhakikisha tunatengeneza kitu ambacho kinafanana na binadamu,” anaongeza.

    Mdoli huo ambao unajulikana kama mpenzi aliyetoka kwenye maabara, una sehemu zote zilizomo katika mwili wa binadamu na kwa vipimo vilevile, japokuwa hauwezi kujongea, lakini unaweza kuzungumza.
    Mdoli huo ambao hivi sasa unauzwa Ulaya na Marekani, hatimaye utapatikana duniani kote
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mambo mengine ...ubatili mtupu ..
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Waelewa maana ya neno hili? Ni kweli mdoli kazinduliwa ubatili u wapi?
     
  4. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa nye%o basi, ila anagharimu kuliko mahari ya mtoto wa kisukuma!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haijarishi mie nimeelewaje kwangu mie ni ubatili sijui kwako na uelewa wako Mkaa Mweupe.
     
  6. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Baaasssii...!
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    dah wenye domo zege wamepona
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni ubatili mtupu kwa maana mademu ni watamu sana
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    naona sasa ndoa za watu ziko mashakani
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli huyaonapo mambo haya mjue mwisho upokaribu mwenye macho aone mwenye masikio na asikie
     
  11. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kazi ya uumbaji haina mfano. Doli litaendelea kuwa doli tu. Bebu lione jinsi linavyotisha

    [​IMG]
     
  12. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    And they call it invention!


    Annina
     
  13. m

    mayala luswetul Member

    #13
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lete picha hiyo tuione
     
  14. m

    mayala luswetul Member

    #14
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PC yangu ilikuwa haijafunguka sawasawa na ndiyo maana nikaomba picha tuione lakini mashindano na muumba hayafai
     
Loading...