Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdogo wangu ananifunulia mchumba'angu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bambanza jr., Mar 20, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu! Sijui nimfanyeje mdogo wangu wa tumbo moja, kwan nilimwamini sana hata nikimkuta na shemeji yake sikuwa na shaka kwamba kinaweza tokea chochote kibaya lakini nashangaa dogo anafunua uozo wangu wote, mara amueleze mchumba angu madem nliodat nao long time! Nifanyeje jamani?
     
  2. K

    Kaseisi Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kufuata nyayo za Dada ni pamoja na kutunguliwa. Kama bado hajatunguliwa jua hilo nalo linakuja tena kwa haraka sana
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani anarusha ndoano, kumbe anasema tu stori zako...sioni ubaya!
    Kwanini wewe unamficha huyo mchumba, au mzee unamdanganya umemwingia kwa gia ya ndoa, na unataka Hit&Run!
    We acha apewe Live, mwenyewe asuke au kunyoa, kuliko akija kuyapata baada ya kusaini gamba!
     
  4. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Unaishi na mdogo wako nyumba moja? Kama vipi mrudishe kijijini asikuharibie maisha, kwanza unaweza kuta anamtongoza shemeji yake kijanja.

    Note:Jifunze kutoa like basi hata kama unatumia cm ndio mwaka mzima haujagusa PC?(joke)
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwanza: Anachokifanya mdogo wako si ustaarabu hata kidogo. Hakupaswa yeye kuingilia mahusiano yako na huyo dem wako hata kidogo. Kwa sababu ni mdogo wako, muite na umuonye aache hiyo tabia na kama ataendelea kufanya huo umbea utamtimua nyumbani.

    Pili: Na wewe Bambanza jr, hapo penye red inaonyesha mwenendo wako wa kitabia si mzuri na inawezeka ndiyo sababu ya huyo mdogo wako kumuonea huruma shemeji yake mtarajiwa kuwa anaingia choo cha kike kwa kuwa na wewe. Jaribu kujiheshimu na kuwa na tabia njema uwanyime watu kitu cha kukusema. Saa nyingine matatizo ya kusemwa yanatokana na ubaya wa tabia na mienendo yetu katika jamii.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    ongea na dogo kuhusu tabia yake....

    mpige biti mwenza wako, mazoea na dogo marufuku
     
  7. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Joke bt thanx kwa kunipa ukweli.
     
  8. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx, lkn sipo hivyo siku hizi!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama umebadilika hongera sana.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mpige makwenzi huyo dogo haiwezekani awe na utovu wa nidhamu kiasi hiki.
     
  11. Zizu

    Zizu Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbna mia tu. Usimpige Dogo wala nini. La msingi ongea na mchuchu kabla yake alikuwepo mwenzake. Na ndo uhalisia hata kabla yako shem alikuwa na mwingine mkuu.
     
  12. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Dogo yuko na niya nzuri, anajiribu kutafuta njia nzuri ya kupunguza speed yako ya kuharibu..Kwa hiyo kwa kumwelezea shemeji yake itakuwa vizuri ili awaze kuweka stategy nzuri za kukuzuia. Sioni kibaya hapa..kwamba uonekane malaika kumbe ni destructor mkubwa. badili tabia!!!
     
  13. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mfunue
     
  14. huzayma

    huzayma Senior Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiko kichwa cha habari nilidhani anamfunuwa chupi, nikwambie kizuri kula na nduguyo.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Amfunuaje?
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    alichokifunika
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Weeeeeeeee! Kwa hiyo wewe vitu vyote vizuri unakula na ndugu zako?
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Kifulambute hii avatar yako sijaipata vizuri, Khaaa!
     
  19. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwongo wewe, umetuambia anafunua uozo wako wote, mbona hapa umetuambia kuhusu wanawake zako wa zamani uozo mwingine ni nini?
     
  20. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwezo wa kufikiri na uelewa wa mdogo wako unaufahamu wewe. Kwa mfano anaweza kumwambia mkeo ulivyokuwa mbishi, mgovi, ulikuwa unabadilisha totoz...Hapa anaweza akajenga uhusiano wako kwa mwanamke amabye mwelewa na mdadisi wa kutaka kujua madhaifu yako.Pia anaweza akaanza ahaa bro alikuwa na demu moja huyo bomba kuliko hata wewe shem, halafu yupo hapa hapa mjini, au fulani na fulani shem hawakupend wanakusema vibaya ujue panaharibika hapo. Ila kama haumheshimu mke wako, hauna muda wa kuchat naye sana unaishi kidikteta kinachofuata mdogo wako atakula mzigo.

    Ushauri wangu muite dogo mweleze kiutaratibu kuwa masuala ya nyumbani kwenu huko ayaache nyumbani kwenu na asiongee kuvuka mipaka.
     
Loading...