Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdogo wa bashe atimuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SILENT ACtOR, May 3, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mgombea uongozi serikali ya wanachuo UDOM kutoka Social campus ambaye ni mdogo wa Hussein Bashe, ametimuliwa na wanachuo kitivo cha elimu na kushindwa kumalizia 'speech' yake. Amelazimika kupanda gari na kuondoka akiwa na wapambe wake wenye huzuni baada ya wanachuo kudai ataiweka serikali yao mikononi mwa Bashe, ambaye ni mwajiliwa wa RA.
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ahsante mwana JF kwa kuleta hii nondo kwani ni sahihi kabisa kwa wana dom kutuondolea uonzo wakina RA kwanza i wonder why their still in TZ to eat our taxes they should leave the country and go to their countries.
     
  3. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu kama sio raia hivi imekuwaje mpaka anakuwa mbunge? Au kawahonga mpaka TISS!
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata raia wa kigeni siku hizi wanaruhusiwa kugombea uongozi kwenye serikali za wanafunzi? Mbona walimzuia yule Mganda wa UD mwaka juzi?
     
  5. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    odong odwar
     
  6. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora akome kabisa!!!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Masikini Bashe family na u-mzigo wake kwa CCM; kila upande, gamba tu hadi na huko UDOM nako wanatolewa nduki?????????
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    What language is that?????????

     
  9. N

    Nalonga Senior Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni jina kiongozi la kijana mmoja raia wa Uganda ambaye alikuwa anasoma degree ya sheria pale mlimani kama sikosei.
     
  10. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilishuhudia tukio hilo na mimi ni mwanafunzi wa UDOM. Nasema sitaki hata kumuona au hata kumsikia. Aondoke zake. Narudia tena kuwa hatumtaki mdogo wa Bashe kwani CCM walishasema kuwa ukoo wa Bashe siyo raia wa Tz.
     
  11. P

    Prince MakBenny Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam,huu ni ujumbe tosha kwa jamii kwamba tumechoka kuchezewa akili na watu wachache ambao walijidai wajanja katika nchi hii.Binafsi nilishuhudia tukio hilo pale 'Block T'.Nafikiri huyo dogo anahitaji kufunzwa jinsi ya kusoma alama za nyakati.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Ni haki ya kila raia au mwanachuo kugombea uongozi!lakini kwani hao bashe family lazima kwelii wagombee kila wanachokiona??au ndio mbinu jipenyeze kadri uwezavyo kujiweka sawa kuishi bila bugudha?maana suala lao uraia bado kitendawili!!wangetulia tu
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,994
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Moto wa Mageuzi uliowashwa UDOM sijui kama kuna mtu wa kuuzima,heko simamieni haki na sheria za nchi ili kuleta maendeleo ya kweli kwa wananchi,nanyi mujue ni chuo chenye rasimali wanafunzi wengi zaidi komaeni hivyo hivyo
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ni jambo jema sana kupunguza idadi ya al-shabab
     
  15. F

    Froida JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,994
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Moto wa Mageuzi uliowasha UDOM sijui kama kuna mtu atakuja kuuzima,Heko wna UDOM musiwe munaletewa makapi michwa wanaotaka kutumbukiza pua zao kila mahala,Duu,kazi kwelikweli komaeni nyie ndio chuo chenye rasimali wanafunzi wengi na wenzenu chuo cha UDSM,SAUT na vingine munaweza kubadilisha hii nchi ikawa pepo kwa kukataa nchi kuendeshwa na mafisadi na uzao wao
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Afadhali kwa kumpiga chini huyo dogo ndo wale2 wanataka kuanza kukwea kiaina kisiasa.
     
  17. M

    Makupa JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    ndio njia pekee ya kuweza kujihakikishia unapokuwa mkimbizi kwenye nchi za watu mfano kinana.bashe.rostum.na wengine wengi tu wabunge wote wenye asili ya asia uraia una utata
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    HAWAJUI TUMECHOKA NA WASOMALI?:evil::evil::evil:
     
Loading...