Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdhamini wa harambee ya CHADEMA usiogope

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 23, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani sote tunataarifa kwamba kuna tangazo linalorushwa na REDIO CLOUDS la kuhamasisha wanachama na wapenzi wa CHADEMA kukichangia chama hicho.


    Taarifa RASMI zinasema Mwaandaaji wa sherehe hizo za kukichangia chama chetu ambaye ni moja ya hoteli moja maarufu jijini Arusha amewaomba viongozi wa CHADEMA waseme kuwa chama ndicho kinabeba gharama zote ila ukweli ni kwamba HOTELI ndiyo inabeba gharama zote. Aidha watu maarufu kama Wafanyabiashara ambao wako nyuma ya CHADEMA kukisaidia nao wameombwa kutotajwa hadharani kwa kuhofia biashara zao kupata matatizo.

    Maoni yangu: Hakuna sababu yoyote ya Mmiliki wa Hoteli hii wala Wafanyabiashara kuogopa kwa sababu wapo Watu wengi wameonesha nia ya kukisadia CHADEMA na mambo yao yanakwenda poa tu, mfano mzuri ni SABODO.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    spinning
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hamna mamlaka Tanzania inaweza ikaziingilia biashara za Sabodo ndugu yangu. Yeye anacheza na stock exchange market za Marekani, mimi niliye na duka kariakoo nikijifanya kuwa huru kuunga mkono Upinzani utaona jinsi TRA watakavyokuwa wafanisi kwenye biashara zangu na haitashangaza kuona nimegundulika nadaiwa kodi nilizozikwepa miaka ya 90, unachezea CCM wewe!!!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Habari yako ni nzuri, ila umeharibu hapo kwenye RED!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Michango kwa CHADEMA imekuwa mingi, hofu yangu ni kwa vipi viongozi wakuu wa Chama hicho wanatumia fedha hizo. Je ni kwa maslahi ya chama kweli? Mara kadhaa nimekuwa nikiliona gari lao moja aina ya vitara rangi nyeusi likiwa katikati ya jiji na vipaza sauti kuwaomba wananchi kuchangia chama. Hata hivyo leo tutakuwa pamoja katika harambee hiyo.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni kweli viongozi wakuu wa chama wanatumia fedha hizo kwa ajili ya kampeni
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Cdm kuna mchwa usiombe
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hangaika na CCM yako...achana na CDM.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hongera kwa hilo,ni hotel gani hiyo?
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Spinning master, tangu lini mbunge wa CCM akawa mwanachama wa Chadema.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wanachadema tujitokeze na kwa wale watakao shindwa kufika pale Naura tafadhali yuma mchango wango kwenye namba zifutazo....
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwenye Naura Spring Hotel amefanya kosa kubwa sana ambalo atakuja kulijutia katika maisha yake yote. Na tukumbuke huyu mwenye hii hotel anamiliki pia hotel ya Impala na Ngurdoto. Sijui km biashara zake zitaachwa salama na TRA
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tutaanzisha kampeni ya kuchangia ccm tuone watanzania wanavyokichukulia chama kilichowalea.
    kwa sasa tuma tigo pesa kwenda 0655736379.

    nawakilisha.
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Njia za kuchangia zitajulikana tu, kama mtu akitoa cheque itajulikana, kama ukitoa kwa njia za mtandao itajulika na hata njia ya TISS itajulikana. CCM wana mkono mrefu na wana organs nyingi zakutambua mambo.

     
  15. H

    HlydeDaue Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hofu yangu ni kwa vipi viongozi wakuu wa Chama hicho wanatumia fedha hizo
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Haogopi mtu hapa hata mkitisha vp
    Tutakwenda eneo la tukio, na tutachanga!
    Mbona ccm inachangiwa na hakuna anayebomolewa kibanda?
     
  17. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,625
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mbona chadema mnaogopa tabia ya kuogopa ni ya wahalifu.mwenye busara yeyote hawezi kuchangia vurugu kwa hata yeye hatakuja kuishi kwa amani.
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tatizo ni wafanyabiasha kufanya kazi bila mipango mizuri, ukiwa na rekodi nzuri za biasha hata waje TRA unawatoa nisha tu
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kampeni si ninyakati za uchaguzi tu au?
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa mimi mwenyewe kanistua, memba wa cdm hawezi kuongea vitu hivi hadharani. Wanatafuta uhakika wa nani amefadhili hiyo harambee.
     
Loading...