Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdee tetea haki ya wanyonge usiogope!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruhazwe JR, Feb 8, 2011.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni mwanamke jasiri ambaye kwa sasa anaonekana machoni kwangu kuwa mbunge mwanamke mwenye uchungu na unyonji ambao ni dhaili unaonekana machon pa mpenda haki.kama huna uchungu na sisi wanyonywaji wanyonge huwezi kunana unyonyaji huu.mdee ameonesha uchungu pale alipokua akirumbana kwa hoja na spika makinda,hakiki mtetezi wa haki anakua anaonekana kama mdee alivyokua akionekana leo,si yeye tu wapo akin lisu,mbowe na nk.kimsingi mtetezi wa haki,mkweli na mpenda maendeleo ya nchi anapokua anaonge huonekana mwenye uhakika na anachoongea,huonekana ujasiri nk.BIG UP MDEE!
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nampenda sana huyu dada mungu ampe nguvu na afya njema ili aendelee kutetea wanyonge. Ana jiamini sana hata mimi nimependa sana
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :coffee:
     
  4. kamonga

    kamonga Senior Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nina mpenda sana dada huyu Halima Mdee. Mungu aendelee kumpa busara na hekima na afya tele. RESPECT!!!
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tunakukubali Mdee!
     
Loading...