Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdee hataki mume acheni uzushi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by rosemarie, May 13, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Nimeona comment hapa inasema halima mdee anataka mume,sio kweli sababu nimeongea naye sasa hivi na anasema ana mtu permanent,kama huamini ntakupa fone no!!!!!!!!!!!!!aghhhhhhhhhhhhhh
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mwambie mimi nime volunteer kumuoa mke wa pili anitafute.
     
  3. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rosemarie , vipi mbona hukunipm tena , sasa inakuwaje nitafute basi
     
  4. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Bila shaka atakuwa na matatizo,huyo mtu permanent ni nani ama ndiko kuzini kwenyewe huko.Mwambie amtambulishe na ndoa ifungwe kama hayupo basi afungue milango tupite.Sioni haja ya kutoa number zake za simu,endelea kuwa mwakilishi wetu kwani inaonekana ni mtu wako wa karibu.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    ngoja ni ku pm
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani umesha chumbiwa? Au bado umejishikiza kama Slaa alivojishikiza kwa yule mke wa mtu? Je ukiolewa misimamo yako itabadilika kwa mume wako? kuna jamaa hapo juu kajitolea kukuongeza uwe mke wa pili, naona bora kuliko ukubali kuendelea kutumiwa na hilo jemba.
     
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Name calling ur in trouble
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    mbona mmeanza mambo ya ajabu, Uwekeni kwenye vioja au hamjui thread hii inahusu nini, Hii ni ya Siasa sio Udaku na Mapenzi!!!! Alah, mwache bwana achague , wewe uliyechagua Nazi unamtaka awe wapili Hili!!!?Awe KOROMA
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    @mgt naomba fafanua hiyo comment
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,171
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    babu nilikuwa sijui kama na wewe upo humu,.mjengoni..vikombe vinasemaje huko sumange..:biggrin1:
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    permanent is most of the time a mere cover-up for holding on...................
     
  12. m

    malimamalima Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwacheni dada wa watu ni maisha yake binafsi..kama kuwajibika anawajibika vizuri tu mbona?
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mpendwa,hongera kwa kuwa karibu na mtu mwenye kaliba ya juu kama Halima James Mdee. Ila sasa amekuruhusu kuwa spokes person wake?ww kama rafiki/mtu wa karibu nadhani hukupaswa ku-share taarifa hizi na umma wote na kutishia kutoa simu yake.siku utakayokuwa celeb utatambua sio kila hoja inatakiwa kujibiwa otherwise utakuwa kama JK,hata za kujibiwa na wafagizi anajibu yeye!kama amekujuza ungemezea tu,heshimu privacy yake basi. Ni ushauri tu...
     
  14. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kada wa cdm ashinwa uchaguz ardhhhhhhhhhhhhhhh
     
  15. Niko

    Niko Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halima, usisema umeona comment hapa, yaliyoletwa hapa yametoka kwenye media.

    Halima Mdee ameripotiwa kwenye press anatafuta mtu wa kumzalisha, na mwanamme anaeweza kumudu powerful woman like herself bila kumuogopa, yani anatafuta dume la mbegu. Ndivyo ilivyoripotiwa.

    Kama imekaa vibaya usijitetee kwa kusema umeyaona hayo hapa, kubali umechemka kwa kutoa picha kwamba unajiona uko desperate with your prospects of finding Bwana Lijali.

    Kwa kiongozi anaeheshimiwa ni aibu sana, niliposoma hizi ripoti za media nikasema duuh, Mdee amekuwa Banji?
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukiongea naye tena mwambie ani-pm nina ushauri mzuri wa kumtia moyo. Nadhani nitamfaa.
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuliko aolewe kesho atoke bora atafute mwanaume azae nae then alee mtoto wake. Unajua sometimes sisi tunakosea, yeye kusema hiviyo ameashajua weakness zake, may be hawezi ishi na mume, au ameshaumizwa kiasi kwamba haoni sababu. Mungu amtie nguvu.

    AMEN
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Hongera
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Ningejaribu lakini nahisi nyumba itaendeshwa kwa KANUNI na MWONGOZO wa mama mwenye nyumba. Yuleee! mh! Labda Matumla ndo anamfaa zaidi. Natani tu jamani Lakini nampenda.:biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ata mie nilmsikia kwenye kipindi cha wapiga kelele za pwani hapo clouds anasema, 'nataka mtoto ndo zawadi muhimu kuliko kuolewa'. Aliongeza kwa kusema hata kama akipata mme wakapendana na kukubaliana watafunga ndoa.
     
Loading...