Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdau yyt ATAEJISIKIA naomba anielimishe khs MECHANISM YA VOCHA KWA HZ MITANDAO

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wise dide, Dec 26, 2011.

  1. wise dide

    wise dide Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nini kipo behind the scene ktk huu mchezo wa vocha ktk mitandao yetu hapa Tz??kuna wadau tyr washafanikiwa ku'hack'????
     
Loading...