Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdau wa JF - Wimbo wa Mbaraka Mwishee,Je, ni huu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoda2, Sep 17, 2010.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kitambo Kidogo mmoja wa wana JF alikuwa akitafuta wimbo wa Mbaraka ulokuwa unazungumzia mashujaa wa Africa.
    Nimeambatanisha hapa kibao ambacho alikuwa anamlilia Mzee wetu hayati Abeid Amani Karume.
    Kama ndo wenyewe, kazi kwako.La siyo huu basi pata burudani.[video]kifo cha Karume[/video]
    Ila kama inaleta shida.Tembelea youtube.com kisha type Kifo cha Karume utaupata hapo.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kisoda

    naona wimbo uliomboleza wee.....kufika kuanzia dakika ya 4 hivi ukaamua kuburudisha zaidi. Majonzi kwenye dakika moja ya mwisho hayapo kabisaaa..
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndo kazi ya sana hiyo!
    inafika wakati unalazimika kujipa burudani maana waweza lipuka kama bomb ukihuzunika kupitiliza!
     
Loading...