Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdau mwenzetu W. Malecela anapodhalilishwa na vyombo vya habari tumsaidiaje

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jul 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    [​IMG]
    Na Sifael Paul
    WILLIAM Malecela a.k.a Le Mutuz ambaye anatajwa kuwa ni mtoto wa mwanasiasa mkongwe Bongo, John Malecela ambaye anadaiwa kuwa ni funga kazi kwa kupenda kupiga picha na wanawake wazuri kila anapokuwa, Amani limemfuatilia hatua kwa hatua na sasa linafunguka.
    Kwa mujibu wa ‘mapicha' yake mazuri yaliyopo mitandaoni, asilimia 90 zinamuonesha Le Mutuz akiwa na wanawake wazuri wa kada mbalimbali.

    WAMO MASTAA

    Mbali na wanasiasa wenzake, Le Mutuz aliyegombea ubunge wa Afrika Mashariki kwa leseni ya CCM hivi karibuni lakini kura hazikutosha, anaonekana kwenye picha nyingi zisizo na idadi akiwa na mastaa mbalimbali wakiwemo waigizaji na wanamuziki wenye majina makubwa Bongo.​


    NI KILA MAHALI?

    Katika picha hizo, Le Mutuz anaonekana akiwa sehemu mbalimbali hasa kwenye kumbi za starehe, baa, migahawani, viwanjani, nyumbani na ufukweni, vyote jijini Dar es Salaam.​


    ETI NI MAMBO YA ‘KUTOKLEZEA'

    Kwa mujibu wa mtu wa karibu wa Le Mutuz, jamaa huyo mwenye ‘sivii' ya kuishi nchini Marekani kwa muda mrefu amekuwa akiwakaribisha warembo hao kwenye mtandao wake (jina tunalo) kwa kutundika picha hizo na kuwataka waingie humo kujiona ‘walivyotoklezea'.​


    BAADHI YA MASTAA NI HAWA

    Baadhi ya mastaa wanaoonekana na ‘mutu mukubwa' huyo na kusababisha minong'ono kwa kuwa zina mapozi tata ni pamoja na Wema Isaac Sepetu, Jacqueline Wolper Masawe, Jokate Mwegelo, Miss Tanzania 2011, Salha Israel, Judith Wambura Mbibo ‘Lady Jaydee' na warembo wengine ‘kibwena' wasiokuwa na majina.​


    WAMO MARAFIKI WA FACEBOOK

    Katika hali isiyokuwa ya kawaida, inaelezwa kuwa, Le Mutuz huwa anawasiliana na warembo ambao ni marafiki zake katika mtandao wa kijamii wa Facebook ambapo hukutana nao na kupiga picha ili kuziweka mtandaoni kwake.​


    MSHANGAO!

    Kwa mujibu wa maoni ya watu wanaotembelea mtandao wake wanashangazwa na ishu hiyo huku wakihoji mbona anafanya na mademu tu, tena wazuri?​


    LENGO NI NINI?

    Ili kupata undani wa kwa nini Le Mutuz anafanya hivyo, Amani lilifanya jitihada za kupata kupitia kilongalonga chake cha kiganjani lakini hakupatika, hata hivyo jitihada za kumpata zinaendelea.



    Wadau wengi hapa JF tunamfahamu kutosha William Malecela kwa michango mizuri na kuleta mada za udadisi katika kujenga jamii yetu. Ni mdau mwenzetu na ni mmja kati ya wadau wa mwanzoni kabisa waliojitahidi kuchangia mada mbalimbali hapa Jamii forums.

    Uvumilivu wake katika kujadili mada pamoja na kuonyesha ustahimilivu hata tunapomkosoa au kuwa kinyume cha itikadi anazoamini ambayo ni haki yake ya free speach ni funzo tosha wangu na kwa wengi.

    Kilichonishtua ni Gazeti moja hilo pichani kuweka habari ambazo sidhani kama yeye binafsi zitamfurahisha pamoja na familia yake. Kwa walio karibu naye wajaribu kumpa moyo na subira kwani maisha ni safari na binadamu ni kinyonga, kwani akiwa na sikio sikivu ipo siku magazeti haya haya yataandika mazuri tu juu yake.

    Tukumbuke ameshapata nafasi kadhaa katika Chama cha Mapinduzi kuwa mwakilishi na vyeo vingine na bado anatarajia kupanda taratibu, mambo kama haya nisingefurahia kutokea kwake kwani yanaweza kuwa kihuzi katika kupanda hatua nyingine zaidi kufikia matarajio yake. Papo kulinda heshima ya jna la Malecela John.
     
  2. H

    Helios JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    we agent wake nini? yeye mwenyewe anafurahia, angalia post zake za nyuma akijisifia kupiga picha na warembo na kula maisha.
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una muonea huruma? Kayataka mwenyewe. Anapenda kuuza sura sana huyo.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    Sijapenda jinsi wanavyojaribu kumuita 'mtoto wa Malecela'

    wakati ni mtu mzima mwenye mambo yake

    na ameshajitambulisha yeye mwenyewe kwa activities zake

    sasa kum link na baba yake kwa kila analofanya ni kutowatendea haki wote wawili
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Ngoja nilale!
     
  6. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ni maisha aliyoamua kuishi, sasa hapo kuna tatizo gani??
    Ila mimi kama mtanzania nisingependa awe kiongozi wangu wa ngazi yeyote.
    Nisingependa awe shemeji yangu .... he seems to be irresponsible, like a lil teenage boy.
     
  7. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,029
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Samahani sijaelewa kidogo
    Hapo kinacholalamikiwa ni nini?
    Kwani hizo sio picha zake?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Kwani siyo mtoto wa Malecela? Yeye mwenyewe anajiita William John Samwel Malecela....hapo anatumia majina yote matatu ya baba'ake na lililokosekana ni Cigwiyemisi tu.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    Ukimuita mtu 'William John Malecela'

    sio sawa na kumuita 'mtoto wa Malecela'

    kwa mfano umeenda hospitali kauliza dokta ni nani?
    watakujibu dokta ni 'Wiliam John Malecela'

    hawatakujibu dokta ni 'mtoto wa Malecela'

    ina tofauti kubwa sana
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Na kubwa zaidi anakaa kwa Baba yake Upanga Seaview, na mnaweza kushangaa akaibuka hapa na kufurahia hilo gazeti lilivyomtoa na anaweza kuanza kusema huo ndio Ubig Celeb.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,211
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Context is everything!

    Hospitalini huendi kutafuta information. Most likely unaenda kupata matibabu.

    Gazeti, moja ya kazi zake ni kuprovide information. Ukiishia kuandika tu William Malecela watu watajiuliza...does he have any relation with John Malecela? Kwa kuandika ni mtoto wa Malecela tayari unakuwa umeshakidhi kiu ya watu ambao wangejiuliza hilo swali.

    Hebu ona hiki kipande kuhusu Chelsea Clinton....

    Jenna Bush
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sasa unatakaje?
    1. Hizo picha kapiga mwenyewe, na mtandaoni kaweka mwenyewe
    2. Yeye kama yeye anapenda picha zake, ndio maana kaziweka mtandaoni
    3. Nani kakwambia kua anahisi kadhalilishwa? Au wewe umeongea nae?
    4. Unafikiri tungemsaidiaje mfano? tususe kununua gazeti hilo? tuwashtaki?
    5. Mwenyewe W. J. Malecela kasemaje? Mbona kachukulia poa tu?
     
  13. b

    bashemere Senior Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​kama huyu anajiita mwanasiasa basi ccm kwisha kazi
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Ingia kwenye link hii post # 156 mtayapa majibu ya William short & clear wala msipote muda wenu.
    William Malecela na Ajali za Kisiasa
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio maana nimesema, kwani yeye kalalamika lolote?
    kaomba msaada wowote hadi CS aulise tumsaidieje?
    Just let the man be! It is his lifestyle and he likes it.
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    shosti njoo chit chat nina ujumbe wako.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hongera william kwa kuongeza umaarufu.....
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    LE MUTUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUZ,LE BAHARIAAAAAAA ,BAHARINI HAMNA TOTOZIIII LAZIMA AKOLEE NA SURA HIZO CHEZEAAA BONGO WEWE

    ILA HILI JMABO LIKO MAHAKAMANI MSIJADILI TAFADhALI
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yaani yeye ndo kafanya hayo afu mnavilaumu vyombo vya habari! JE WALIMKAMATA WAKAMLETEA HAO MABINTI WAKAMUWEKEA BASTOLA KICHWANI KISHA WKAMLAZIMISHA ATABASAMU WAKAMPIGA PICHA!!???????, AU HIZO PICHA ZAKE WAMEZIPATAJE????
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    This guy is becoming as popular here as a SKUNK!
     
Loading...