Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdau ana postgraduate ya procurement na advance diploma ya computer science anasaka ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Doyi, Apr 25, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Heshma kwenu wadau.Kwa yeyote mwenye nafas katka kampuni,shirika,NGO,hotel au sehemu yeyote anayoweza kufiti mdau huyu naomba msaada wenu mdau mwenzetu atoke mtaani akapige kaz katka sekta zilizotajwa hapo juu.Kwa mawasiliano namba yake ni0713806161.Asanteni na Mungu awabariki
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi sina nafasi ya kazi, na mimi nimeajiriwa ila nafikiria kuacha kazi maana hakuna kitu kibaya kama kutumwa kazi.:A S 114:
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni wewe au mdau mwingne?
     
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hapa tunatumia vivuli na syo majina yetu halisi kwa hyo sina unafiki wa kusema ni mwingine kama ningekuwa ni mimi.binafsi nshapata mchongo kupitia Hapa Jf(ALHAMDULILLAH) maisha yanaenda.Huyo ni mdau mwenzangu nae anawinda.Asante
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mdau mimi nakushauli akapply chuo kukuu udsm pale ucc wanaanzisha branch mbezi beach ya wireless na mafunzo so nashauli ukapply pale kuna mtu yupo pale ninamfahamu
     
  6. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    hayo mafunzo yanaanza lini? If possible mchek jamaa kwa namba yake umkonect na huyo mdau unaemfahamu.Asante kwa ushauri
     
Loading...