Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdau ajitokeze/kuwa mmiliki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by imma.one, May 4, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi jf
    Nimeanzisha shule inaitwa future light,
    inafundisha kwa kutumia program za kujifunzia.
    Mwanafunzi kuanzia darasa la kwanza anajifunza kwa kutumia program maalum za computer.
    Ni modal school na ni mpya kabisa.
    Mdau aliyetayari kuunga mkono na kuwa mmliki wa shule hii.
    Kwa maelezo zaidi tuma email
    imamu.njama@yahoo.com
    0713-810857.
    Jivunie kuwa na chako
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Shule iko wapi mkuu, tuwekee hata picha basi

    kazi nzuri!
     
  3. J

    Jordy New Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I will support you,grat idea indeed-contact jimmyleonard59@yahoo.com,0714740391.
     
  4. M

    Moony JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera
     
  5. D

    Dine Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera sana kaka
     
  6. K

    Khokhma Senior Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera bosi
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hebu dadavua zaidi tufahama mdau
     
Loading...