Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdai na mdaiwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jul 10, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Mdai (Lender): “Leo sikubali, ni lazima unipe hela yangu, lasivyo patachimbika hapa..”
    Mdaiwa (Payer): “Bora nife tu kwa kujiua ili niepukane na deni lako”. Mdaiwa akachukua kisu na kujichoma nacho- akafa. Kuona vile, Mdai akatabasamu na kusema;
    Mdai (Lender): “Hee!! unadhani utaondoka na pesa yangu kirahisi hivyo, una masihara kweli”. Nae Mdai akachukua kisu na kujiua. Pembeni kwa mbali palikuwa na jamaa mwingine ambaye alikuwa anafuatilia malumbano hayo, alicheka sana na kusema.. “Hawa jamaa wapumbavu kweli, nami lazima nione mwisho wa ugomvi wao ni upi..”. Nae akachukua kisu na kujichoma nacho, pia akafa.
     
  2. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa wa tatu alikua mbeya..
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    halafu wote maboya
     
  4. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mkuu exellent umevunja mbavu na na naniii ha ha ha
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kibwebwe na mimi najichoma nione kinachoendelea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehe! thanx for making my desert after lunch mmmua!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    sakapal tujichome na sisi tuone kinachoendelea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. conveter

    conveter Senior Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huyo mdai ni noma,he will follow what is rightfully his to the grave.
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    hataki kuachia jasho lake
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Mdai wa aina hiyo hatorokwi kamwe, yaani anafuata hadi kuzimu. Na huyo mbea wa kushuhudia magonvi ya watu shida tu.
     
  11. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duh! hii imetulia, ila kaka nakushauri utoe kitabu cha vichekesho utauza sana, coz talent huwa haimlazi mtu njaa (angalia shigongo kwenye hadithi, nature kwenye rap, cheka kwenye ngumi n.k)
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Nimejichoma kisu sasa hivi nashuhudia ngumi kati ya mdai na mdaiwa, ila namuona huyu wa tatu sujui ni yule shuhuda wa hiki kisa anashangilia ile kinoma
     
  13. manumbu1

    manumbu1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    huyo namba 3 sio mmbeya ila ni mwandishi wa habari
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kwahiyo unaangalia show bila kiingilio
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    mkuu umetisha,usikute na camera yake
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kaka ndo ninachokiwaza i hope nikitoa kitabu itauzika
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    heri kujichoma tu,maana kama umejiua halafu anakufuata walipokuwa wanaishi ikwaje,jamaa alishamchoka ingawa kweli dawa ya deni kulipa
     
  18. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona sikuoni?.....alaa nakuona sasa. basi njoo upande huu tushangilie pamoja.!
     
Loading...