Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Wazi kuhusu dhahma ya Chakula na Mafuta

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Sep 18, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM

    Mwalimu Julius Nyerere Chair in Pan-African Studies

    P. O. Box 35091 Tel: 255-22-2410763, 255-22-2410500- 9, x.2326Cell: 255-754- 475 372

    Dar es Salaam

    issashivji@cats- net.com





    ANNOUNCEMENT: 2ND VC”S PALAVER 10TH OCTOBER 2008 IN KISWAHILI





    MBONGI WA PILI WA MAKAMU WA CHUO

    10 OKTOBA 2008



    MNAKARIBISHWA MNAKARIBISHWA MNAKARIBISHWA



    MADA: ZAHMA ZA CHAKULA NA MAFUTA (FOOD AND FUEL CRISIS)





    MCHOKOZI MKUU: JENERALI ULIMWENGU





    WASHIRIKI: PROFESA HAJI SEMBOJA [ERB, UDSM]

    PROFESA AIDA ISINIKA [SUA/OXFAM]

    BI. SIHAM AHMED [TUCTA]

    DKT. KHOTI KAMANGA [LAW, UDSM]

    DKT. ADOLF MKENDA [ECONOMICS, UDSM]

    DKT. NG’WANZA KAMATA [POLITICS, UDSM]





    TAREHE: 10 OKTOBA 2008 (IJUMAA)





    MUDA: 10 – 12 (MCHANA)



    MAHALI: UKUMBI WA NKRUMAH, CHUO KIKUU, MLIMANI



    Kaulimbiu ya Mbongi:

    Kila mtu hutafakari; kila mtu huthaminiwa; hakuna anayethaminiwa zaidi au pungufu kuliko mwingine.
     
    Last edited by a moderator: Sep 18, 2008
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kiswahili lugha yangu
    Kiswahili safi hapo juu ni kipi?
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Serikali yetu ina mpango gani kukabiliana na "Hubbert Peak" katika mtazamo wa kupunguza makali ya bei ya mafuta katika uchumi wetu na pia kuongeza ufanisi wa uchumi kwa kuuza mafuta yetu nje?

    Tusije tukabaki na mifuta kibao halafu ulimwengu mzima unabadilisha system watu wanaenda kwenye alternative energy mifuta yetu "inatuozea".
     
  4. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Kweli kiswahili kimekua, nlikua sijui VICE Chancelor anaitwa MBONGI WA PILI.

    Hapo kwenye MCHOKOZI MKUU ndio nimeachwa hoi, maana yake ndio nini?
     
Loading...