Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Wagombea vijana Movenpik 25/09/2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Sep 25, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wadau leo Wagombea Ubunge vijana wataumana katika mdahalo unaorushwa moja kwa moja na ITV kuanzia saa moja kamili mpaka saa tatu.

    Superman upo ha ha ha

    Washiriki ambao wako hewani ni

    ZITTO KABWE - CHADEMA
    REGIA MTEMA - CHADEMA
    JOHN MNYIKA - CHADEMA
    JOHN MREMA - CHADEMA
    JULIUS MTATIRO - CUF
    HALIMA MDEE - CHADEMA
    LIMBU LUKAS - CUF
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yupo Zito, Mnyika, Regia Mtema, John Mrema, Julius Mtatiro
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa Wawakilishi wa CCM hawajaingia
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wa ccm hawatokei hapo .............labda wa cuf
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Namuona Regia Mtema aka GS ndani ya Nyumba
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndege ya uchumi mbona updates zimeisha
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wajumbe wanajitambulisha kwa ufupi na kueleza sababu za wao kujitosa kuwania ubunge, Amenza Mtatiro, akafuatia Mnyika na sasa ni mwakilishi mwingine wa CUF, narekodi audio kama ikiwa fresh nitaiweka hapa just after mdahalo
     
  8. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anafuatia Regia Mtema wa CHADEMA
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Anasema baada ya kuona watu wa Kilombero wana raslimali nyingi lakin i Kilombero ni Maskini sana, baada ya kutafakari akagundua kwamba Tatizo ni Uongozi, anaelezea kupanda kwa ghara za maisha hasa bei ya sukari ambako kiwando kiko Kilombero, anaelezea tatizo la Umeme pamoja na Kilombero kuwa na Vinu wiwili vya kutengeneza Umeme
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ni Zitto kabwe:

    Anashukuru kwa mdahalo huu! Changamoto mbalimbali zinazoikabili nchi

    Anaelezea madaraji katika Nchi, Matajiri na Maskini, Shule za Maskini na Shule Tajiri, Ukuajia wa Uchumi hauendani na Kipato cha mwanachi.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Halima Mdee ameingia na Mjumbe mwingine wa CUF anaitwa Limbu wanaingia Ukumbini
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa ni Zamu ya Mgombeawa CUF bwana Limbu
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kadawi Lucas limbu - CUF
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa John Mrema
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa hakuna aliyeongelea kuhusu mabadiliko ya Katiba
     
  16. h

    hagonga Senior Member

    #16
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    John Mrema sasa
     
  17. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ccm nasikia watatuma mwakilishi .je naye ni mgombea
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah limbu wa cuf amenifurahisha sana
     
  19. h

    hagonga Senior Member

    #19
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halima aomba radhi kwa kuchelewa, mfano mzuri
     
  20. h

    hagonga Senior Member

    #20
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halima asema, watoto wa kike washiriki siasa
     
Loading...