Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo Wa Wagombea Uraisi Zanzibar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Falconer, Sep 23, 2010.

  1. F

    Falconer JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Habari za kuaminika zinasema kuwa leo ule mdahalo ulioandaliwa Zanzibar, wahudhuri hawakufika isipokuwa Maalimi Seif Sharrif pekee yake. Maalim Seif akihojiwa na waandishi wa habari aliieleza ilani ya chama chake juu ya Zanzibar. Lakusikitisha ni kuwa Ali mohammed Shein hakuwepo wala wapinzani wenza pia hawakuwepo.
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inaonekana Tanzania nzima yeye ndie mpinzani wa kweli.
     
Loading...