Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa wagombea urais 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shalom, Jul 16, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :crying:Wapendwa,

    Kwa TZS 100,000 watu 100 JF tunaweza kuandaa mdahalo wa urais.

    Muda wa kupiga domo umekwisha je? Tunataka na mwaka huu kusiwe na mdahalo kama 2010? Je unadhani kuna mtu mwingine wa kuanzisha hili swala zaidi ya JF? Mimi nadhani haiwezekani. Basi kama unaona hili jambo ni zuri na uaweza support basi orodhesha jina lako hapa ili tuwape moyo viongozi wetu wa huu mtandao waweze kufanya mambo makubwa. Kama kuna chama hakitashiriki basi ni kivyao vyao

    Tafadhari siitaji matusi na kejeli ukiona hili wazo halifai nenda kwenye topic zingine.

    1. Shalom TZS 200,000 (ameshatoa 100,000!)
    2. Nyani Ngabu $500 (TZS 750,000)
    3. Invisible TZS 300,000/=
    4. De Novo TZS 200,000/=
    5. Lusajo L.M TZS 50,000/=
    6. Mchukia Fisadi TZS 50,000/=
    7. Mtu wa Pwani TZS 1,000,000/=
    8. Chakaza TZS 100,000/=
    9. Ntemi Kazwile 50,000/=
    10. Natasha Ismail 50,000
    11. MC 50,000 (Ametoa yote!)
    12. Nyambala ($100) 150,000
    13. Selous 50,000
    14. Kisoda2 50,000 (Ametoa yote!)
    15. Chesty 50,000
    16. Ndege ya Uchumi 50,000
    17. Mzee Mwanakijiji (atatoa ahadi)
    18. Misonge 50,000
    19 Mtwa 200,000
    20. Steve Dii 80,000
    21. Acid 200,000
    22. Masanilo a.k.a Shalom au Mzee wa Texas 50,000

    Jumla ya ahadi so far ni TZS 3,730,000. Cash so far 200,000 Thanks wazalendo kwa kuwa tayari kutengeneza historia!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,205
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    The legendary Nyani Ngabu - $500.00
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nitachangia TZS 300,000/=

    Wasiwasi wangu ni kama JK atakubali. Kama itawezekana basi tunaweza kulifanikisha hili
     
  4. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeye tunamjua sana kuliko hao wangombea wengine kwa hiyo itakula kwake tutakapo wajua wengine kama yeye
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi naahidi laki mbili... na kama ikibidi tufikishe saini 1000 na kila saini tuidhamini kwa elfu kumi tu!!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Je mnaonaje pia pakawa na focus ya maswali kabisa kwenye kila area muhimu kwa maendeleo ya nchi na hata maswali tukayaweka humu na hawa candiates wakajiandaa nayo?
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,205
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Hapana, wasipewe maswali maana wataenda kukariri majibu. Sisi tunataka kujua off the top of their heads kama kweli wanajua issues. Wanachoweza kupewa ni focus areas...kwa mfano, sera ya mambo nje, mambo ya ndani (with uchumi being the main concentration), elimu, ulinzi, n.k. Maswali mahsusi wasipewe. Labda kama nyinyi mnataka kusikia majibu yaliyokaririwa lakini mimi sitaki hayo.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    noted with thanks

    kwa staili hiyo wataingia mitini mazee
     
  9. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili ni wazo jema sana na ilinisikitisha sana pale 2005 ilipopita bila ya kuwa na Mdahalo. Na kama tutaandaa itawa ni vema sana kukawa na muongozo wa maswali na kinachoweza fanyika ni kuwajulisha tu wahusika kwamba mdahalo utagusia maeneo kadhaa wa kadhaa.

    Kila mtu hujikuna pale ambapo mkono wake unafikia. Kwa upande wangu nahaidi kuchangia TZS 50,000 katika hili.

    Ahsante.
     
  10. n

    nndondo JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hili wazo ni zuri sana sana, ila mbona kama kunakukanyagana miguu? nimeona watu wanaitwa Vox media wameshaanza na waliokua wagombea Zanzibar na wanampango wa kuendelea na mjadala huo, STAR TV nadhani wamewapa sponsorship ya air time sasa hii iniative itakua na utofauti gani na hiyo iliyokwisha anza? mi nadhani JF waendelee na hii monitoring na promotion ya strategy kuliko kutaka kuanza na kitu kipya kabisa. Halafu siji hizo hela zinazochangwa ni kwa ajili ya nini maana hawa wahojiwa wa level hiyo hawahitaji kulipwa na pia any TV station ukiiendea na deal kubwa kama hiyo na kuwahakikishia umeshampata watakukimbilia tu.kwa nini usijadili na hao vox kuona kama mnaweza kuongeza nguvu? contact ni Ansbert Ngurumo deputy editor wa Tanzania daima.
     
  11. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji midahalo kama mitatu hivi, hao vox kama wameanza basi ni vizuri lakini ukimtegemea mwenzako pindi akighairi unakuwa huna alternative. Tunachoweza kujadiriana na hao vox ni pengine kugawana theme. TUnahitaji kuchanga ili tuweze kuwa na jeuri ukitegemea cha bure wenye TV wakikataa ukiwa na hela hata Citizen ya Kenya wanaweza kurusha! Hata ,ukipata ya bure bado kuna matangazo na other preparation

    Asante kwa mawazo yako na sio lazima kila mtu achangie si unaona kuwa watu chache sana wamereply hapa? nenda kaangalie topic za mipasho utakavyoona wengi, we need real people here
     
  12. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mmh!, sasa tunaelekea kuzuri. Kama hili wazo likifanikiwa litakuwa jambo jema sana. Nami naahidi kitu ila nitasema baadaye ni kiasi gani.
     
  13. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks, Lakini natia shaka kama mtu mwenye IQ yako anaweza ku rise 1M anyway unaweza kuwa exceptional na watu wa level yako. thanks any way!
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mi nitachangia 50,000 ya kitanzania.
    Ila najua Kikwete na sisi m yake hawatakubali maana amezoea kuwasomea zile rubbish kaandikiwa na January na kuwasomea vichwa wazi na hawaulizi maswali.
    Kama nasema uongo mwambieni ahudhurie huo mdahalo kama atakubali.
     
  15. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mbezi (Morogoro road)-Malambamawili-Kinyerezi-Banana (Km
    14.0);

    barabara hii tayari iko kwenye ujenzi au hatua zaq mwisho kukamilika sasa sijui hii ilikuwa ilani ya 2005-2010 au 2010-2015 nilitegemea waweke kitu kingine hapa
     
  16. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du kazi kweli kweli!

    Jamani hima basi! hata Book tano kweli zinatushinda?
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,685
    Likes Received: 5,641
    Trophy Points: 280
    naomba mtu aniambie mdahalo huu utafanyika live on TV??
    kama jibu ni ndio,je utafikia % ya wapiga kura??
    je huu MDAHALO utaweza vipi kubadili mentality au kuwaelimisha wale 70% ambao naamini hawana access ya mtandao au hata tv.....
    mdahalo huu ni muhimu kama wapiga kura wengi wangekuwa na akili/mawazo ya wana-JF,otherwise mdahalo huu hautasaidia chochote,inabidi itafutwe njia nyingine ya kuelimisha wapiga kura.......wale 70% ambao wengi wako hukooooo ambako hakuna hata umeme......
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi niko tayari kutoa 1000000 ila kuwe na mdahalo pia kwa wanaowania kiti cha zanzibar baina ya madevu na daktari mweupe
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,719
    Likes Received: 9,427
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikichangishwa mambo mengi kwenye jamii na mengine hayana hata maana, sioni sababu kwa nini nisite kuchangia gharama za mdahalo utakaonisaidia kujua uwezo walionao wanaowania kuniongoza kwa miaka mitano ijayo.
    Shs 100,000 zitapatikana kutoka kwa Chakaza bila shaka.
     
  20. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtazamo wangu midahalo kama hii hutayarishwa na vituo vya TV kibiashara zaidi,
    wao wanatumia muda wa prime time kwa sababu ya kutazamwa na wengi. Makampuni
    yanayopenda kutangaza bidhaa zao huvutika zaidi katika vipindi kama hivyo na muda
    kama huo ili bidhaa zao ziweze kufahamika na wengi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...