Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Muungano na Tanzania Tunayoitaka 'The Tanzania We Want'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukansola, Sep 9, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Haya wana jamvi, tarehe 11 Septemba 2011 tena kuna mdahalo wa Muungano wetu na Tanzania Tunayoitaka. Hii ni jumapili tarehe 11 September kuanzia saa 11:00 mpaka saa moja usiku.

    Wanaotaka kadi za kuhudhuria mdahalo huu wapige simu namba 0718 607403 (kwa wakazi wa Dar es Salaam) wazungumzaji wakuu wa mdahalo huu ni Mh Tundu Lissu, Juma Duni, Haji Waziri wa Afya Zanzibar na Mohammed Chomboh Mbunge wa Magomeni Zanzibar.


    Mdahalo wa Muungano 11 Sept - - YouTube

    Source: Star Tv
     
  2. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    thats good way to derive a better future with honour for tanzanians!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mbona Zanzibar wawili,Tanganyika mmoja ,hawa waandaaji vipi bwana
     
  4. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    .

    hao wazanzibar wana wakilisha nchi yao, kwasababu tanganyika sio nchi watawakilishwa na mtu mmoja tu, no more Q's
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunausubili huo kwa hamu.
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Waandaaji wanaturusha,mbona bara hayupo ccm representer?i doubt the essence of this nomination.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    nina amani kuwa watanganyika tutawakilishwa vema, namkubali lissu.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ina watu wachache kuliko mkoa mmoja wa Katavi inawakilishwa na watu wawili wakati Tanganyika inawakilishwa na watu wawili!! Au wameona Tundu Lissu anawatosha? Nasikia Prof. Chris Peter Maina naye atakuwepo kutoa changamoto za kisomi!! Sasa umeme uwepo ili wa mbali nasi tuambulie siyo nyinyi wa Dar. Manake uhakika wa kuufaidi mdahalo ni kwenda pale unapofanyika vinginevyo utakuwa na hamu ya kushuhudia kupitia Luninga mara Mr. Megawat anachukua megawat zake!!
     
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Nakushauri uhudhurie maana mzee wa megawati lazima atavuta megawat zake!
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa magomeni ni wa ccm kwa hiyo ccm wapo. Lkn hii ishu sio ya vyama nafikiri bali ya nchi mbili zanzibar na tanganyika so hao wajumbe ni vyema watete nchi zao kuliko vyama vyao.

    Kama tundu lissu ni mwanasheria ingefaa na zanzibar engeitwa mwanasheria awadh wakaja wakapambana lkn hata hivyo babu juma ataweza vizuri tu.
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Good hata kama kuna Mtanganyika mmoja bado wasemaji wote watatoa maoni ya vyama vyao.
    Namkubali Duni haji huyo jamaa ni kichwa aliizimisha Zanz wakati wa Kitimoto cha Pascal Mayala hadi akafungwa jela na Kamandoo Salmin
     
  12. M

    Mwabweni Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa huu mdaharo unahusu muungano Tanzania au mtazamo wa nani anatoka wapi au vyama kuonyesha msimamo wa vyama juu ya muungano. tunaomba waandaaji watuweke waze naona watu wameanza kupotosha mantiki ya mdahalo
     
  13. M

    Mwabweni Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka vyama waonyeshe misimamo yao juu ya Muungano. Mfano CCM wanataka Muungano wa Serikali mbili, CUF Muungano wa Serikali tutu, Chadema wanataka Serikali za Majimbo nafikiri hizo ndio hoja tunazozitaka. kwani tumeona kwenye mdahalo uliopita Chadema walishindwa kupambanua Itikadi yao Marando alichemka kwa mujibu wa Itikadi yao
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Tanganyika m1?!! Kwa taarifa yako hata hivo Zanzb wameonewa maana kwa kumuweka Lissu hapo vilihitajika vichwa 6 vya wazenj kupambana nae. Kumuwekea Lisu hivo vijamaa vi2 naona wamemdharau.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Hapo hapatatosha kabisa...............maana kichwa kimoja Tundu Lissu katika sheria ni vichwa 10,000 vya akina Werema na Kombani.......
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kwa Zanzibar wangemchukua yule mwandishi wa BBC wa zamani mzee Salim Said Salim. Niliona ana uchungu sana na uZANZ kwenye chaneli 10
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh.Tundu Lissu namwaminia....and i can guess through him mdaharo utakabiliwa na changamoto za hoja mzito.
     
  18. p

    plawala JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa atawakilisha vizuri,itakuwa nafasi nzuri kwa watanzania,uwepo wa kina Cris Peter Maina ni muhimu pia
     
  19. Gajungi

    Gajungi Senior Member

    #19
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameogopa kuwaweka jamaa wengi wasishtukie wamebezwa,jua kula na vipofu bwanaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
     
  20. t

    tito majala Member

    #20
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Itakuwa vizuri sana kwani kuna kichwa hapo LISSU
     
Loading...