Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa katiba St Augustine university

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbushuu, Oct 8, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Habari wanajf,leo apa chuoni kuanzia saa 4asubuh kutakuwa na mdahalo juu ya katiba mada "mustakabali wa katiba mpya" Naomba kuwasilisha
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waongeaji wakuu ni kina nani?
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    televisheni Gani Itarusha Tuone tulio mbali? Saa ngapi?
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thread bado hajakamilika tunaomba taarifa kamili. Kuhusu wasemaji wakuu, tv itakayorusha kama kuna mpango huo nk. Tafadhali!
     
  5. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Star tv na rfa wanarusha live kuanzia saa 3. Nipo ukumbini nitawaarifu yote yatakayojiri hapa. Mdaharo umeandaliwa na LHRC.
     
  6. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna ucheleweshwaji wa muda kidogo bado mpaka sasa mtoa mada hajajulikana na mgeni rasmi bado hajaingia ukumbini. Mada kuu tajwa ni "UKIUKWAJI WA HAKI ZA BINADAMU NA KATIBA MPYA" Je wadau kama nitapata fursa, ni maswali gani ya msingi niulize kwa niaba ya wale wote ambao hawajatata nafasi ya kuhudhuria mahali hapa.
     
  7. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwendesha mdaharo ni Paul Mabuga yule mtangazaji wa star tv. Mtoa mada ni profesa Maina toka LHCR. Naomba muwe tayari kwa kuona kwa star tv na radio SAUT.
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naaam mdahalo ndo umeanza: mada kuu ni hz:
    1. Rasilimali na katiba mpya.
    2. Muungano na katiba mpya.
    Mtoa mada ni prof Chris Maina Petter kutoka UDSM/ZLSC pamoja na
    Dr. Makulilo wa udsm.
     
  9. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umesha anza Msemaji mkuu Alexanda makulilo kutoka Udsm
     
  10. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Wazungumzaji wakuu ni Adv Francis kiwanga(mkurugenzi wa LHRC),Adv Harold Sungusia(mkurugenzi wa maboresho ya sheria),Rev. Dr. Charles kitima(makamu mkuu wa chuo SAUT),Prof. Chris Maina,Dr Makulilo
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    adv. Harold Sungusia kutoka LHRC anadodosa.
     
  12. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuko live star tv. Tune on
     
  13. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Naona mkuu wa kitivo cha sheria Dr kilangi anawakalibisha wageni
     
  14. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dr. Kitima anaongea na anasisitzia juu ya ibara ya 8 na ile ya 9.
     
  15. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Dr kitima anasema utamaduni wa kukataa kuachiana madaraka ndiyo unaosababisha makelele
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jadilini vyema mtwambie mstakabali watakapofikia...
     
  17. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Prof. Chris Maina Peter anatoa mada kuu.
     
  18. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    waweza pia kuungana nasi kwa kutune star tv wanaonyesha live.
     
  19. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Prof Maina "haki za rasilimali hazipo kwenye katiba,anasema tuliangalie hili kwenye katiba mpya,mikataba yote inayohusu rasilimali iwekwe wazi kwa wananchi
     
  20. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mambo ya kuzingatia:
    1. Kuwepo kwa katiba mbili ya Zanzibar na ya jamhuri.
    2. Kuongezeka kwa mambo ya muungano.
    3. Manufaa na hasara za muungano.
     
Loading...