Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by The Biggest IQ, Jan 11, 2011.

  1. T

    The Biggest IQ Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimesikia kuna mdahalo wa wasomi juu ya katiba mpya utakaoongozwa na nguli wa sheria prof.issa hivji ss naomba kuuliza au kupata uhakika ni wapi, lini, saa ngapi na kama wote tunakaribishwa au ni watu maalum?
    asanteni jf members
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimesikia mdahalo pale Nkrumah Hall Udsm siku ya tarehe 15/01/2011. Wengine waendelee kutoa taarifa zaidi
     
Loading...