Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa katiba live star tv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by std7, Sep 24, 2011.

  1. std7

    std7 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Unahusu mustakabali wa muungano katika katiba mpya.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nani anaendesha huo mdahalo,na kuna wakina nani
    nilsimama kutizama star tv na itv kwa muda mrefu kidogo
     
  3. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issa shivji ndie m/kiti na unafanyikia Nchini zanzibar
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Fashion ya katiba imepita, vyama vya msimu sasa hivi ni msimu wa uchaguzi mdogo.
     
  5. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh! Sawa Mkuu umeeleweka.
     
  6. k

    kill JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2014
    Joined: May 21, 2013
    Messages: 1,834
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lissu anawape ukweli ccm
     
Loading...