Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa katiba kati ya Lissu wa CDM na Mnyaa wa CUF umeanza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 20, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona Mwakitwange anaanza kufungua mdahalo kwa kuwakaribisha wageni.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    swali la kwanza kwa wote
    tumeshangazwa kwa kuambiwa kuwa majadiliano ya mswaada kuwa mara mjadala unapelekwa kwa mara ya kwanza mara mara ya pili, sasa hii ina maana gani? kuna tofauti gani kwa hizi mara ya kwanza na mara ya pili?
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    lissu ana anza, anasema hii ilikuwa ni sheria muhimu sana
     
  4. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    anataja hatua za kupeleka mswaada
     
  5. libent

    libent JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani tujuzeni update hizo maana wengine tuko makazini
     
  6. J

    Jonathan Kiula JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 316
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tupe updates mkuu
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! TV gani inarusha? Juza pls!
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    We check tv zote utaona tu huo mdahalo
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata aljazeera!
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    star tv
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Lissu ni kiherehere. Anajifanya kila kitu anajua.
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    atafikwa na al shaabab au vipi? waungwana hatutaki mtu mjuzi bwana
     
  13. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Magamba kwa wivu!!!. Ukweli ni kwamba Lissu anajua, anajua, anajua. Na anatimiza wajibu kama Mwanasheria.
     
Loading...