Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa katiba balaa, ITV kufungiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Nov 18, 2011.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Habari za kutoka ndani ya Tume ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) nilikokua leo, zinasema kwamba tume hiyo imeitaka ITV kujitetea kwanini isichukuliwe hatua za kisheria kwa kuonyesha LIVE mdahalo wa katiba uliohusisha wanaharakati na wanasheria wa Jukwaa la Katiba.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wapuuzi hawa!!

    Sheria zao zinakataza mijadala ya katiba isionyeshwe live? au isionyeshwe? au isiwafikie wananchi?

    Makenge hawa!!!!
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    TCRA na yenyewe inajiingiza kwenye siasa?
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho. mbona ule kutoka bungeni umeonyweshwa live? weka hiyo barua hapa siyo umbe umbea tu.
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wajitetee sasa kwani ni mara ya kwanza walianza kuonyesha midahalo ya Rosemary mwakitwange na Tanzania tunayoitaka
    Wanaonyesha midahalo ya waalimu wa chuo kikuu,wana kipindi cha Marumbano ya hoja sema usikike nakadhalika.

    wapuuzi hao TCRA warudishe fedha bilioni 5 walizoiba kusomesha watu wawili kwanza, ITV ni kati ya major power house hapa nchini kuigusa lazima ujiandae sana wanaweza kufungia magazeti kama walivyofungia alasiri, kasheshe lakini sio ITV na wakatoka salama
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini nao wasiishitaki TBC1 kwa kuonyesha miaka 50 ya uhuru?
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pumbavu kabisa hawa tisiiaraei.
    Tumepandishiwa gharama za simu kinyemela karibu mara 3 zaidi wao wamekaa kimya.
    Makampuni ya simu, hasa tigo yanatuibia pesa zetu hata kama hatujatumia huduma yoyote wao wamekaa kimya.

    Hilo la mdahalo wa katiba lina ubaya gani.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    tunavyoendelea kuchokonoa ndivyo ubaya na unafiki wa ccm unajidhihilisha kwa mwamvuli wa utawala bora na uhuru wa vyombo vya habari.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa si ndo walitumia zaidi ya 700mil kusomesha mtu mmoja
    Nyambafu kabsaa badala ya kudeal na mambo ya msingi kama voda wanavyomis use namba zetu.
    Ila mtoa mada itabidi star tv nao wafungiwe walionesha pia
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,699
    Trophy Points: 280
    Give me strength,give me strength Lord...
     
  11. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wawaulize ITV vilevile: Kwa nini wanaonesha kipindi cha dakika 45 kila Jumatatu?
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tcra wajitetee kwanin wasifungwe na kutiwa bakora kwa kutumia bil 2.2 kusomesha watu watatu,
     
  13. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ilianzia bungeni jana. Na TCRA hawajui hata wajibu wao kisheria. Hata kusimamia usajili wa simu wameshindwa!
     
  14. j

    jigoku JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mkwara tu mmiliki anamchango mkubwa sana ndani ya CCM,na hata hivyo nilishasema humu jukwaani ya kwamba Lusinde wote wa CCM walishapata laana kwa kudhulumu haki za watu,kukandamiza demokrasia na hata kwa kuitikia ndioooo ili mradi tu jambo fulani lipite kwa manufaa ya magamba,sasa kama wamekurupuka hao TCRA basi watazidi kujivua nguo juu ya suala la Katiba na kila mtu ataona uozo wao na jinsi wanavyo-force mswaada huu ili uje utengeneze katiba ya CCM na wala sio ya wa TZ
     
  15. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi imeshauzwa hii
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Taratiiibu tutakomboka wala msijali wadau na hawa wawe kwenye lile kundi mara tupatapo uhuru wetu
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni sawa na kuingilia uhuru wa habari
    TCRA hawana mamlaka yaho, chombo cha habari kinapaswa kuwa huru ili mradi wasivunje sheria za nchi
    sasa walitaka wananchi wasipate habari kwa kuwa wanajadili katiba? TCRA kama National Regulatory Authority kama wakithubutu kufanya hivo watakuwa wanafanya kazi kisasa badala ya kutekeleza majukumu yao.zipi sheria za kimataifa zinazohusu mawasiliano na tanzania ni signatory wake hapo watakuwa wamekwenda kinyume na ITV watakuwa na haki kuwaishtaki endapo watathubutu kufanya hivo
    ITV msiogope wanasheria tupo
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Fuatilia uteuzi wa wakuu wa TCRA ndiyo utagundua kwanini tunataka katiba mpya. Usitegemee mimi nikuteue alafu usinikingie kifua kwa maswala yaliyo ndani ya uwezo wako, si nakupiga chini tuu?
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unaonyeshwa lini? au tayari ushapita?
     
  20. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    TCRA HAIWEZI KUIFUNGIA ITV,KAMA WATAJARIBU WATAUONA MOTO SISI NDIO TULIOOMBA ITV NA TUMEILIPA KWA HIYO ITV ILIKUWA INAFANYA BIASHARA NA SIO SIASA

    WAO WAENDELEE KUIBEBA TBC KWA KUIPA RUZUKU NA KUIRUHUSU ICHUKUE MATANGAZO YA ITV MWISHO WAO UNAKUJa
     
Loading...