Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Dr Slaa Movenpick LIVE

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shy, Oct 23, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nipo ukumbini hapa DR SLAA na Mbowe wameshaingia Hotelini pamoja na viongozi wengine wa chadema kama Kitila Mkumbo na Mabele Marando maandalizi yanaenda vizuri kwa walinzi kukagua vitu kadhaa vya kiusalama; mafundi wa ITV wakijaribu mitambo yao pamoja na maongezi ya hapa na pale.

    Hapo nje kuna T-shirts za Dr Slaa, ilani ya CHADEMA pamoja na vitabu kadhaa vilivyoandikwa na vijana vinavyohusu maisha ya Dr Slaa pamoja na kingine kinachojaribu kumfananisha Dr Slaa na Nyerere kutokana na matukio na matendo
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    We SHY huyu si alikuwa tanga sasa hivi mara hii Kishafika dar?mhh haya hebu nipeni link kwanza niweze kufuatilia hii kitu
     
  3. A

    A Lady Senior Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please msisahau kuweka videos kwenye you tube usiku huu huu.
    Pamoja Katika kujenga taifa.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ooops, they have done it

    nawasha jenereta, too low for the rulers
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Heheheee! ccm wana mambo! Haya tuliyatarajia. Mbaya sana. Kwa njia hii wanampandisha chati rais wetu mtarajiwa. Ila inaudhi sana jamani.
     
  6. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nipo Oman, naangalia ITV sasa hivi kupitia TV4Africa nikimsubiri Rais Dr. Slaa kuhutubia. Mambo mswano!!!
     
  7. m

    mubi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunaomba mtutumie video kama inawezekana.
     
  8. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwetu bado wanatulia time bado upo ingawa umeanza kushake
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nyoosha kidole adela - sina maana nataka kukurudisha darasani ndio nyimbo inayopigwa hapa saa hii - ni nzuri sana imeimbwa na mrisho mpoto
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Watu maarufu wengine niliowaona mpaka saa hii ni mgombea ubunge wa ilala kwa tiketi ya chadema Naomi kaihula , dr azaveli lwaitama , maria sarungi , waandishi William shao , matinyi masyaga na wadau mbalimbali wa habari .

    NYOOSHA KIDOLEEE – ADELAAAAA , MSIJE MKALETA SIASA KWENYE ROHO ZA WATU
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Shy wewe si ndo yona MARO??? Unataka kurudi kundini??
     
  12. M

    Mantaleka Senior Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    te te te te teh, siamini hivi kweli wanafanya makusudi hawa jamaa, Loh !
     
  13. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Shy.nipo kando ya tv.ndani ya A twn.umeme haujakatika lakini naomba uendelee kutuhabarisha hawakawii kukata umeme hawa
     
  14. m

    mubi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tanzania hiyo(chini Ya CCM), nasikia kwamba kama waziri akinyimwa unyumba na msichana anayemtaka, basi hana budi kuamuru umeme wa mtaa anaokaa binti huyo ukatwe mara moja.....Tz yangu naipenda lakini hakuna uwajibikaji katika kazi bali Chuki imetawala idara nyingi. Tubadilike tufanye kwa ajili ya kizazi chetu kije kufaidika zaidi ya hapa.
     
  15. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Tupeni link jamani nasi tujionee huku kwetu tulio mbali na home.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha CCM again!!!
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    Mkaushieni jamaa tupe updates mkianza usanii mwingine mtampotezea tenshion.
     
  18. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mdahalo wa Dr. Slaa umeanza!!!
     
  19. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kipindi kishaa anza! ACID Vipi hujawasha jenereta tu! Tumeunganishwa live fatuma nyangasa analonga!
     
  20. m

    mubi JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Any update?
     
Loading...