Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Dr Slaa kurudiwa saa 5 usiku leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Shy, Oct 25, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwajulisha kwamba mdahalo wa DR SLAA Uliorushwa na ITV LIVE siku ya Jumamosi kuanzia saa 12 moaka saa 3 utarudiwa leo saa 5 usiku
     
  2. I

    Inviolata Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mdau I missed this on Saturday, Macho yangu yatakuwa kwenye TV leo.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Utarudiwa kwenye media gani? Huko huko ITV? Na je hamkuona sababu ya kutumia na baadhi ya redio zilizopo mikoani kurusha huo mdahalo? Nafikiri sasa hivi karibu kila mkoa una Redio yake ambayo inasikika hadi vijijini, au kwa mfano Redio Free Africa inasikika sana huko vijijini. Badala ya kuurudia ITV pekee ambayo inatazamwa na watu wa mijini (na yumkini wengi walishauona), mlipaswa pia kuuweka huo mdahalo katika Redio ambazo zinasikika hadi maeneo yale yasiyo na umeme (vijijni). Tafadhari, fikirieni namna ya kulifanya hilo. Naamini hata wale ambao Slaa atakuwa hajawafikia kwenye kampeni watapata fursa ya kusikia na kuchambua uwezo wake kwa njia hii ya redio.
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    TANESCO please!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    haaa!!
    [​IMG]


    Ukianguka namna hii ili kuibuka sharti u...mbe.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na mimi ndo wasiwasi wangu, wanaweza wakachakachua mambo
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo Kuna vipindi vingine vinaandaliwa sasa hivi kwa ajili ya Mgombea huyu - tutaongea na wahusika wengine tujue gharama zake zikoje na jinsi tutakavyoweza kuchangia kwa namna moja au nyingine kabla ya tarehe 31 yaani siku ya kupiga kura
     
  8. M

    Mp Kalix2 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Shy i hope your not Joking!
    Maana nimejaribu kudown load lakini PC yangu imechemkaa.
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    aminiyah!!!
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama wataurudia utakuwa powa sana maana atoa vogongo si vya kawaida nadhani JK na wenzake vichwa vinawauma maana DR (original) alimwaga point si zakwaida.

    Hivi kwanini wasikutanishwe hawa wagombea wawili Original Dr na Another Dr (SLaa na JK) kwenye mdahalo halafu wakawa wanapigwa maswali ya hapo kwa hapo kama ya Original Dr juzi tuone nani atachemka!
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    dr feki atashinda nionavyo,si analala kwa mnajimu now days au????
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Uruduwe sambamba na mdahalo wa ccm Ijumaa.
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwanini wanarudia mda mbaya namna hiyo?

    Sasa sisi tunaoangalia kwa jirani tukae mpaka saa nane usiku kweli?
     
  14. minda

    minda JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    asante mkuu kwa kutukumbusha hilo.

    nashauri sote tuone ikiwa ni pamoja na wana ccm kama mimi.
     
  15. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Walio karibu na JK wanasema, baada ya JK kumsikiliza Dr wa ukweli ameahidi kua kura yake atampa Dr Slaa. Na amesema kwa kua kura ni siri na yeye mwenyewe anamkubali Slaa baada ya kusikia Sera zake, ameahidi kutomnyima kura Mpinzani wake.
     
  16. minda

    minda JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    ...msifanye kama yale ya mbeya vijijini na kyela kwa mzee mwakipesile.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Nashauri uongozi wa Chadema wanunue airtime kurusha vipindi kila siku mpaka siku ya uchaguzi na mkesha wa uchaguzi warudie tena huu mdahalo
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Shy, ya kweli haya???
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hili ni jamabo la mhimu sana ili uwafikie watu maeneo yote.
     
  20. M

    Mamboleo Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Napenda kuwajulisha kwamba mdahalo wa DR SLAA Uliorushwa na ITV LIVE
    siku ya Jumamosi kuanzia saa 12 moaka saa 3 utarudiwa leo saa 5 usiku
    Hata hivyo Kuna vipindi vingine vinaandaliwa sasa hivi kwa ajili ya
    Mgombea huyu - tutaongea na wahusika wengine tujue gharama zake zikoje
    na jinsi tutakavyoweza kuchangia kwa namna moja au nyingine kabla ya
    tarehe 31 yaani siku ya kupiga kura
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...