Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa dowans itv leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Feb 23, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    ULE MDAHALO ULIOKUW UFANYIKE JANA KUHUSU DOWANS UTAFANYIKA LEO SAA tatu usiku

    WADAU MSIKOSE

    sourse ITV
     
  2. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana tumesubiri na umeme ulikuwa unawaka hawakutuletea na leo tena isiwe changa la macho
     
  3. y

    yegomwamba Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    shukran kwa kutujuza son of peasant.keep it up
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    i doubt UWT ?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sitaona, maana najua leo tuko kwenye zamu ya black-out!..
    Hivi hawajawasha engine no II ya Dowans ili kupunguza makali ya mgawo?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kina nani watashiriki???
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni walewale. Chuwa, Lwaitama, ......Watajadili nini? Kanzu nzuri ya Al Adawi?
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ""NAMUUNGA MKONO FREEMAN AIKAELI MBOWE AGOMBEE URAISI 2015""
    Tunashukuru kwa taarifa. Ila hiyo nyekundu hapo juu ondoa. Au umetumwa na ccm?
     
  9. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatutachoka kuwaimbia kuhusu hili dudu dowans mpaka RA atakaposalimu amri
     
  10. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    TULIA WEWE HUU NI MTAZAMO WANGU WEWE ULIVYOSEMA UNAMUUNGA MKONO ZITTO NANI ALIKUBISHIA AU UNAFIKIRI TUMESAHAU AU UNAFIKIRI HATUKUJUI

    huu ni mtazamo wangu na kesho niko Mwanza mkono kwa mkono na DR SLAA,MBOWE,SUGU,WENJE,KIWIA,MNYIKA,ZITTO,LEMA,NA MADADA WOTE WA CDM TUTAANZISHA KIRUSI CHA MASRI NA TUNISIA KESHO NI KESHO

     
  11. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Who are the gest!!! wasije wakatuletea Tambwe hiza na makamba..
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hiyo timu kiboko, vipi Tindu
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    TUNDU LISU NAE NDANI YAANI KESHO NI SIKU YA KWANZA YA MAPINDUZI YA UKWELI,DEMOKRZSIA YA KWELI NA MABADILIKO YA KWELI

    hakuna taarifa za kiintelijensia mpaka sasa
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waliarisha jana kwa sababu gani..?

    Na hiyo sababu ya jana leo imekwenda wapi..?

    ..
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tunasubiri wakuu mtupe taarifa manake wengine umeme tunao masaa sabini na mawli ila hatuko kwenye radius ya kuyapata hayo matangazo!
     
  16. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tutasubiri tuone
     
  17. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    gest = guest?
     
  18. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    MAN U na Olympic Marseile saa ngapi bro???? maana habari za dowans zimenichosha mpaka uongozi mwingine uingie.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    NAONA kutakuwa hamna kipya.. ni yale yale tuliyozoea kuayasikia. tusubiri tuone!
     
  20. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Najivunia kuwa mmoja wa wanajimbo la huyu mpignaji
     
Loading...