Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa bunge la kumi na tanzania tunayoitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukansola, Jul 23, 2011.

  1. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wadau jumamosi tarehe 30 july 2011, star Tv watarusha mdahalo wenye mada, Bunge la kumi na tanzania tunayoitaka, wazungumzaji wakuu watakuwa Mh. Ndugai Naibu Spika na Tundu lissu.

    Bila shaka hii itakuwa swaaaaafi sana!!

    Source: Star TV
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mr EWA JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Tusaidie itakuwa ni saa ngapi?
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Itakuwa kuanzia saa 12 na nusu jioni mpaka saa moja kasoro dakika kumi usiku, mwenyekiti wa mdahalo huu ni rosemary mwakitwange na vile vipindi vyake vya 'the tanzania we want' nimeweka promo hapo au hukuweza kuisoma mkuu. ok nilitaka kusahau mdahalo huu utafanyika Dodoma katika ukumbi wa St Gaspar Hotel & Conference Centre.
     
Loading...